Other tuyển 10 newbie chơi Zeek rewards

Status
Not open for further replies.
NB đây.... Chơi cái này thế nào ta???? Hok hiểu luật chơi. Hic. Nếu được HD nhiệt tình sẽ đăng ký 1 vé nhé chủ thớt!!!!

bạn tuyển z, vd như sau 2 tháng bạn kiu nick bạn bị baned hay bị mất......
thì ko bn cho reg ah.....z ngta lỡ free 2 tháng ko lẽ bỏ acc,haz....

bạn tuyển z, vd như sau 2 tháng bạn kiu nick bạn bị baned hay bị mất......
thì ko bn cho reg ah.....z ngta lỡ free 2 tháng ko lẽ bỏ acc,haz....
sao bạn trù ẻo quá vậy, mình đâu có ép bạn làm reg cho mình đâu, trên forum thiếu gì người tuyển, quan trong tin tưởng nhau thì chơi thui, vậy thui nhé

sao bạn trù ẻo quá vậy, mình đâu có ép bạn làm reg cho mình đâu, trên forum thiếu gì người tuyển, quan trong tin tưởng nhau thì chơi thui, vậy thui nhé

ai mà trù ẻo gì bạn, ngta chỉ nói như z, mình chỉ là hỏi giùm cho new menber, vd như z, ko lẽ công sức ngta bỏ ra đổng sông hết ah

ai mà trù ẻo gì bạn, ngta chỉ nói như z, mình chỉ là hỏi giùm cho new menber, vd như z, ko lẽ công sức ngta bỏ ra đổng sông hết ah
sao bạn thúi quá vậy, chuyện đó ko đến lượt bạn xen vào nha, chưa ai report tui chơi bẩn nha, ko phải chuyện của bạn đề nghị bạn phắn dùm tui cái

Nói chung là dù có chuyện gì xảy ra thì thớt vẫn bonus như bt ko tới lượt người khác lo ( mà lo dùm cũng ko đc) đúng ko thớt
Mà thớt cũng ko cần gay gắt quá làm gì, coi như quydem quan tâm dùm ae;))

sao bạn thúi quá vậy, chuyện đó ko đến lượt bạn xen vào nha, chưa ai report tui chơi bẩn nha, ko phải chuyện của bạn đề nghị bạn phắn dùm tui cái
bạn ăn nói kỉu gì z, chỉ là hỏi, nãy h có câu nào là chửi mắng gì bạn ko,
chỉ hỏi lỡ sau 2t gặp sự cố, có bn cho men reg hay ko, z chắc bạn thơm wa'....làm ăn mập mờ, chỉ khổ cho reg
bi h chưa có chưa chắc tương lai sẽ ko có...

:binhsua43: 10$ cho 2 acc , bonus trước khi chơi :( mình post đều , mỗi ngày 1 link mà k chịu

Mình nghĩ kuteo ko chơi xấu a e đâu , danh dự 1 con người mà ! Trường hợp xấu nhất xảy ra , bạn ta bỏ chạy thì mình cũng chẳng mất gì nhiều bỏ $ ra up vậy . Chơi mà nhận $ bonus thì phải có trách nhiệm với upline nhé

Mình nghĩ kuteo ko chơi xấu a e đâu , danh dự 1 con người mà ! Trường hợp xấu nhất xảy ra , bạn ta bỏ chạy thì mình cũng chẳng mất gì nhiều bỏ $ ra up vậy . Chơi mà nhận $ bonus thì phải có trách nhiệm với upline nhé

oh, thì mình cũng nghĩ z, chỉ là hỏi giùm men thôi, mình làm reg cho ngta kon hứa đưa 10$ đặt cọc, nhưg nhiu men ko co $. lấy gì mà up

up line

up cho upline cua toi :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812