Tuyển 1 ref chiến site warofclick có tut + tool

Status
Not open for further replies.
cho ngay 1 slot đầu nào
core i5 4gb

ẻo chán thế. nhanh vậy mà còn hụt à

Mình cần tuyển 1 ref hợp tác cùng mình chiến site https://www.warofclicks.com có cả tut và tool (imacros) nhé
Yêu cầu: - Cấu hình máy tính tối thiểu là dual core( mạnh hơn càng tốt)
- Mạng ko quá chậm ( tốc độ download tầm 400-500kb/s là ổn rồi nhanh hơn càng tốt :D)
- Là newbie chưa kiếm đc đồng nào hoặc mới kiếm đc ít $ từ mmo
- Biết sử dụng máy tính ( biết cài đặt, crack phần mềm trên máy tính...chứ còn bạn nào mà chỉ biết lướt web,nghe nhạc thì thôi khỏi pm đỡ mất t/g vì mình ko hướng dẫn phần cài máy)
Bạn nào có nhã hứng thì inbox mình :p
Lưu ý: tut này là phải có 2 người hợp tác với nhau thì mới làm đc nên mình cũng chưa biết hiệu quả của nó thế nào nhé vì thế bạn nào mà có kiểu nếu ko kiếm $ đc thì quay ra chửi bới hoặc trách móc, càu nhàu...thì đừng pm mình nhé tốn time + calo.
Nếu tut ok thì mình sẽ tuyển thêm :D
Cần gì tut cậu, mình 1 acc chính dùng firefox, 1 acc phụ dùng google chorme fake ip tự biên tự diễn mà vẫn bắt ref bình thường đây cậu:p. Chơi khoảng chục acc nhưng giờ thì giá nó giảm 1/2 nên cũng làm biếng chơi:D. Mình nghĩ nếu b muốn chơi nhiều thì có thể tự ref với nhau, nhưng mà 1 acc fake ip đi là dc:)

Cần gì tut cậu, mình 1 acc chính dùng firefox, 1 acc phụ dùng google chorme fake ip tự biên tự diễn mà vẫn bắt ref bình thường đây cậu:p. Chơi khoảng chục acc nhưng giờ thì giá nó giảm 1/2 nên cũng làm biếng chơi:D. Mình nghĩ nếu b muốn chơi nhiều thì có thể tự ref với nhau, nhưng mà 1 acc fake ip đi là dc:)
cách này tốn t/g hơn mà $ thu về ít hơn nhé bạn..

up lên nào.đang cần gáp 1 bạn hợp tác để hoàn thành tut. Có mấy bạn pm mình rồi nhưng chán quá, toàn cài máy ko đc :(

Core i5 - 4210U RAM 4Gb mạng 700kb/s VGA Nvidia gt840 2Gb

Cho mình 1 slot. Máy bàn i3- ram 4gb mạng cáp quang dow up ~40MB

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa