Tuyển 1 bạn newbie cùng làm

Nhận thêm 1 mem nữa pm yahoo tối về mình sẽ trả lời đầy đủ. Vui lòng đọc kĩ #1

Tuyển thêm 1-2 bạn nữa nha. Offer PC only nha mọi người. Yêu cầu làm là vip72.

Mọi người vui lòng bỏ chút thời gian đọc một số yêu cầu sau trước khi pm giùm mình:
  • Ai pm mình mà mình trả lời một cách cộc lốc hay không nhiệt tình thì mong mọi người hiểu giùm. Mình nghĩ ai trong này từng tuyển newbie sẽ hiểu. Một lúc bao nhiêu người pm. Nhưng người thì nói một lúc cả tiếng. Ngồi sp đủ thứ xong câu cuối kêu newbie làm gì có tiền mua vip72. Vậy thì pm mình làm gì? Người thì lại hẹn ngày mai gửi $ mua sock (bên mình yêu cầu group quản lý sock của mem và giá bằng với giá trênwww.sellvip72.comlà 810k)rồi chờ tới ngày kia cũng chả thấy pm nói năng gì cả.
  • Mình tuyển chủ yếu lànewbienên đừng hỏi mấy câu như dễ không hay là hiện tại không biết làm này nọ có làm được không. Câu trả lời là có.
  • Thêm nữa thời gian làm ít nhất phải đảm bảo là khoảng 12h-17h và tối nữa. Ngày ít nhất phải 8h thì mới được. Ai làm part time thì mình xin phép không nhận.
Trong này có một bạn ở dưới có làm cho mình thì bạn đó sẽ hiểu group mình như thế nào và mình được gì khi tuyển mem. Ngoài 100k tiền dạy đó thì mình không được gì khác nên ai thực sự muốn làm thì mình nhận còn không thì mình cũng không mời mọc hay hứa hẹn gì hết.

Giờ mình xin nhấn mạnh những điều cần thiết ở trên ai pm vui lòng đọc kĩ giùm mình. Thanks.
Mai về quê rồi, ko thì tham gia cùng bác

Nhận thêm 1 mem nữa pm yahoo tối về mình sẽ trả lời đầy đủ. Vui lòng đọc kĩ #1
đã inbox yahoo cho bác rồi, em là newbie đã đọc đủ nội quy của bác và xin phép tham gia mong bác giúp cho, hứa sẽ cố gắng làm tốt nhất

đã inbox yahoo cho bác rồi, em là newbie đã đọc đủ nội quy của bác và xin phép tham gia mong bác giúp cho, hứa sẽ cố gắng làm tốt nhất
Ok mình mới update lại #1 bạn đọc lại rồi pm mình.

Ai có nhu cầu thì cứ pm yahoo tối về mình sẽ trả lời từng người một. Tới sáng mai ai mình không trả lời chịu khó pm lại nhé tại yahoo cũng hay bị điên.

Tuyển thêm mem nào ai muốn làm offer cứ pm nhé.
Dạo này hơi bận nên chỉ onl được tầm 10h tối trở đi ai pm chịu khó chờ mình tới lúc đó sẽ rep

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom