Event TUT kiếm trên 50$/1 ngày

Status
Not open for further replies.
topic này vi phạm luật random ,không quay video khi quay random ,mình đã nói trước là nếu quay random thì phải có video ,luật này ra đã lâu rồi ,nếu không muốn quay video thì lấy kết quả xổ số để trao giải cho nên kết quả này không chấp nhận ,chủ top vui lòng mở lại topic khác ,đồng thời chủ top bị 2 point và point expire sau 3 tháng do vi phạm luật quay random mà không có video, vì kết quả này ảnh hưởng đến rất nhiều người nên mình tăng số point phạt và thời gian expire ,close topic nhé

khô thân vãi, làm cái event cũng mệt ghê :D
nhưng mà cũng nhiều mem đã pm đòi học đi , biết đâu câu được vài mem :D

topic này vi phạm luật random ,không quay video khi quay random ,mình đã nói trước là nếu quay random thì phải có video ,luật này ra đã lâu rồi ,nếu không muốn quay video thì lấy kết quả xổ số để trao giải cho nên kết quả này không chấp nhận ,chủ top vui lòng mở lại topic khác ,đồng thời chủ top bị 2 point và point expire sau 3 tháng do vi phạm luật quay random mà không có video, vì kết quả này ảnh hưởng đến rất nhiều người nên mình tăng số point phạt và thời gian expire ,close topic nhé
Mong mod banned tôi để cho các bạn ấy vừa lòng nhé :)
Để không ảnh hưởng đến mọi người ở đây
Nếu cần teamview thì tôi rất sẵn sàng

Mong mod banned tôi để cho các bạn ấy vừa lòng nhé :)
Để không ảnh hưởng đến mọi người ở đây
Nếu cần teamview thì tôi rất sẵn sàng
quyết định của mình đã đưa ra rồi đó ,topic bạn vi phạm luật nên đã đóng ,giờ thì bạn mở topic mới ,nhiều khi vấn đề không nằm ở chỗ ban hay không ban mà vấn đề uy tín của nick ,cho nên bạn cứ mở topic mới làm lại event là chứng minh được tất cả rồi ,còn bạn cứ khăng khăng đòi ban mà không chịu mở topic thì mọi người sẽ hiểu bạn thế nào ,mình nói vậy chắc bạn hiểu , trong vòng 2 ngày bạn nên mở topic mới ,nếu bạn không mở topic thì mọi người đã hiểu chuyện gì và khi đó thì buộc lòng mình hoặc mod nào đó ban bạn ,mong là bạn sẽ có cách giải quyết đúng đắn nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,302
170,434
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week