Event TUT kiếm trên 50$/1 ngày

Status
Not open for further replies.
View attachment 40949
Đã đến 8h , người trúng event là bạn @newbieimba , ở lần cmt 365 :D .
Mình sẽ chủ động pm cho bạn.
Rất vui vì mọi người tham gia event đông vui như thế này. Hẹn gặp lại m.n vào event lần sau :p
Cảm ơn !!

Có nhầm lẫn gì ah?

@newbieimba la 364

365 là @tomcoiwa

Đề nghị cậu giải thích cho rõ + Cho mình teamview đoạn chat cậu gửi tut cho @newbieimba

nếu không phải cậu t scam even thì mình nghĩ la có người đã xóa post và đổ thừa cho cậu t. Mod tra xem ai đã xóa repic đi là biết

Đúng là làm ơn mắc oán, chả hiểu có thù oán gì với các bác
Mình tổ chức event cũng nhằm giúp đỡ 1 phần nào mà lại bị ném đá thế này
Dạy có phí thì các bác lại ngại không dám học
Đến lúc dạy free cũng bị troll. Haizz !!
Lần sau chả dám lên event nào nữa :confused:

Bên mình kiểm tra không có bị xóa comment. Không biết @chemgio kiểm tra thế nào. Chờ @chemgio xem lại comment từ 365 trở về trước xem có bị xóa không là biết ngay!

bác làm cái event nữa đi bác ? Làm hoành tráng hơn để bàn dân thiên hạ k xì xèo giống event này nữa :)
m đặt gạch đầu tiên nhé :D

mình đã xem lại comment từ 365 trở về trước như là 364,363 cho đến bài đầu tiên ,mình không thấy dấu hiệu bị xóa bài ,và đúng như lê giac lộc nói 365 phải là tomcoiwa mà

Em có 1 thắc mắc sao bác ko làm video cho nó công bằng toàn thấy chụp hình fake được thì sao. Cái này là công bằng cho mọi người thôi chứ chả ai rảnh mà đi soi làm gì event giúp mọi người nhưng làm event thì minh bạch! chả ai soi làm gì!

chưa có kinh nghiệm làm event , mà bác chủ dạy lấy phí thì ghi luôn trên đây cho a e đỡ mất công pm. chỉ free cho ai trúng thôi

Mình dự là nhiều bạn bị lừa, đọc nội dung thì câu trước đá câu sau, đề nghị mod ban mấy thể loại này.

Nói thật là mình chưa nhận đệ tử bao giờ, nên lần này chắc là sẽ truyền hết những gì mình biết còn tùy vào tính cách của người đó thế nào :rolleyes:

Thu nhập ổn định cùng Youtube. 150$/1 khóa .Cam kết có thu nhập sau 2 tháng. Yahoo: bvdat.onelife: Cool:

@chemgio anh rảnh thì teamview dùm em nhé. Công ty hôm nay em hơi bận việc. A teamview a xem kỹ thời gian nghen!

@chemgio anh rảnh thì teamview dùm em nhé. Công ty hôm nay em hơi bận việc. A teamview a xem kỹ thời gian nghen!
Teamvere làm gì hả bác quan trọng trao giải đúng người thôi chứ giờ tốt nhất nên dậy thêm bác @tomcoiwa bác đấy trúng event mà thế là êm đẹp log chat với người không trúng thường hazz :D

Teamvere làm gì hả bác quan trọng trao giải đúng người thôi chứ giờ tốt nhất nên dậy thêm bác @tomcoiwa bác đấy trúng event mà thế là êm đẹp log chat với người không trúng thường hazz :D

Coi có tung hứng không. Trao giải sai người thì phải trao lại, không thì ăn BAN thôi!

Coi có tung hứng không. Trao giải sai người thì phải trao lại, không thì ăn BAN thôi!
Em thích câu nói của bác vote 1 like ;)

Haizz,tôi thật sự chả hiểu.
Mod cứ kiểm tra, nếu sai thì tôi chấp nhận band khỏi mmo này
Tôi chả làm gì sai cả :) Ai hiểu thì hiểu thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872