• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut kiếm 10$ trong vòng 4h thanh toán qua paypal

Status
Not open for further replies.
Ko có thời gian làm, anh em nào uy tín trong forum muốn học free họp lại khoảng 5 người mình mua tut cho làm, trong 5 ngày làm ko công cho mình (chỉ tiêu 1 ngày 10$ còn nhiu bạn cứ lấy => mình lời đc 50$) Nhưng payment đầu tiên nhận được thì chủ thớt mới lấy tiền ok?
đủ 5 người chưa bạn mong được chiếu cố 1 chân

chỉ ios or android mới làm được hả b thớt ??

ai ở HN đứng ra mua đi, mình đăng ký 1 slot, ym: musicilike_202
:D

thế tut này quan trọng là còn được hữu dụng hay không ? 1 ngày bỏ 4h kiếm dc 10$ thì oke . giá tut 200$ cũng oke . nhưng mua xong sài được bao lâu có bảo hành gì không ? nếu có mình buy luôn 1 lần nhé :)

các bạn cứ mua đi bảo đảm hoàn vốn. :)

:D vãi 200$. Thể loại này team 1 -1 còn mệt huống chi đòi gangbang hội đồng ; chưa nói site lúc dc lúc k ;pay hay ban thế nào ? cheat dc k ? Theo như hình của thớt thì 1 2 ngày dc 9.7$ mà chém 4h ;):eek:. Khéo lại đóng 200$ xong đưa tên app rùi hướng dẫn : mở điện thoại dow app ; reg nick dow off rùi pay quá :D. Thế thì 200$ cho tên app thì đúng hơn ...

Có bạn nào có lập nhóm để mua chưa, nếu có cho mình góp vào để mua với. Thanks guy!

:D vãi 200$. Thể loại này team 1 -1 còn mệt huống chi đòi gangbang hội đồng ; chưa nói site lúc dc lúc k ;pay hay ban thế nào ? cheat dc k ? Theo như hình của thớt thì 1 2 ngày dc 9.7$ mà chém 4h ;):eek:. Khéo lại đóng 200$ xong đưa tên app rùi hướng dẫn : mở điện thoại dow app ; reg nick dow off rùi pay quá :D. Thế thì 200$ cho tên app thì đúng hơn ...
Với những thành phần anh hùng bàn phìm như bạn thì mình thua....

thế tut này quan trọng là còn được hữu dụng hay không ? 1 ngày bỏ 4h kiếm dc 10$ thì oke . giá tut 200$ cũng oke . nhưng mua xong sài được bao lâu có bảo hành gì không ? nếu có mình buy luôn 1 lần nhé :)
bạn cứ nhìn proof của mình thì biết có hữu dụng hay không, do công việc không thể thường xuyên ngồi 1 chỗ, tối về lại phải chăm baby nên tranh thủ rảnh lúc nào xào lúc đấy ngày cũng được 10$ thôi...
Còn nếu bạn làm chăm chỉ và thường xuyên thì không đến 4h đâu chỉ tầm 1h30 là ok....
200$ 1 ngày chăm chỉ là bạn có thể thu hồi vốn :)

tây nó hỏi mua cái tool kiếm 10$ trong 4h để nó húp cháo sống qua ngày chăng ? sạo lồng ! :D:D:D
Bán cho nó lấy gì bảo hiểm, gửi tut cho nó xong nó lặn luôn thì tìm nó bằng niềm tin ah.....
Với lại chả biết có phải là tây không hay ông việt nam nào đó ba vơ chú vào vào giả tây nên hoãn cho lành...

:) chém gió vui k

mình nghĩ tút này ngon đó, vs lại ko đến nỗi tệ như bạn nói, 4rum mình dư người có khả nag trả 200$ cho cái tút này, quan trọng thớt bảo hành hàng họ cho người ta xíu là có người xúc liên ak :D
đang kẹt $ vs có cái làm ko thì mình cũng xúc alone luôn:oops:
Tut là sự hướng dẫn + cung cấp các công cụ cần thiết để hoàn thành công việc....
Còn hoàn thành công việc với năng suất như thế nào là tùy thuộc vào khả năng của bạn chứ lúc đó không phụ thuộc vào mình nữa rồi...

Tut là sự hướng dẫn + cung cấp các công cụ cần thiết để hoàn thành công việc....
Còn hoàn thành công việc với năng suất như thế nào là tùy thuộc vào khả năng của bạn chứ lúc đó không phụ thuộc vào mình nữa rồi...
:) chém mà k bik ngượng. Page 1 thì kêu dtdd + phụ liệu khác - 100% là sock. Thế còn tut tiếc gì nữa. Chăn gà à . Trả lời k dc thì lơ rùi kêu AHBP :))

:) chém mà k bik ngượng. Page 1 thì kêu dtdd + phụ liệu khác - 100% là sock. Thế còn tut tiếc gì nữa. Chăn gà à . Trả lời k dc thì lơ rùi kêu AHBP :))
thế thì làm đi lăn tăn làm gì nữa anh hùng bàn phím

Mình có thể trả tiền mua tut ngay và luôn nhưng mình cần đảm bảo payment đầu tiên.
Có thể bạn hướng dẫn từ a-y mà chừa cái z lại xong nói đã hướng dẫn a-z còn lại phụ thuộc vào... năng suất các bạn.
Đến lúc cày hục mặt ra ko đc gỡ vốn?
Riêng thím này mua tut 400$ thì xúc đi em ko theo đâu :D
quất, tut ngon 400$, ai giá cao hơn nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x