[tut]Hướng dẫn reg vps window chính hãng không die bằng tiền của bạn

có tùy chọn sv2012 sẵn, chỉ click và chờ 15p là có dùng và cái này giá rất chát, cài qua custom iso thì giá rẻ hơn, vào tùy deploy bác sẽ hiểu.
thanks bác, em đã hiểu, nghĩa là tự cài bằng file iso thì cài hệ điều hành nào giá cũng như nhau còn cài tự động thì giá đắt hơn :D

bác cho em hỏi thêm site này cho dùng theo giờ không ví dụ 1 giờ là 0.022$ thì 1 ngày dùng 10 giờ là 0.22$, 1 tháng là 30x0.22$= 6.6$ :D

thanks bác, em đã hiểu, nghĩa là tự cài bằng file iso thì cài hệ điều hành nào giá cũng như nhau còn cài tự động thì giá đắt hơn :D

bác cho em hỏi thêm site này cho dùng theo giờ không ví dụ 1 giờ là 0.022$ thì 1 ngày dùng 10 giờ là 0.22$, 1 tháng là 30x0.22$= 6.6$ :D
cùng ý với bác

cùng ý với bác
theo h, dùng mấy h nó trừ mấy tiền, detroy là ngừng tiêu tiền,

mình đang cài xp 32 bit.
nếu chỉ dùng để chạy jingling, hitleap, TE , thỉng thoảng vào mạng down/up phim thì nên chọn loại nào tối ưu nhất thế bác
hitleap chưa thử, hiện đang dùng gói 15$/tháng và 7$/tháng, chạy win sever 2012 và win 7 khỏe re, công việc chính của mình là dow và up, nhanh lắm :), nhẹ nhất thì xp rồi :D.

có ol không cậu, hỗ trợ mình cài vps với, vừa mới ref xong
Trong phần cài đặt win có phần custom hoặc snapshot, bây giờ dùng 10 giờ 1 ngày rồi tạo snapshot rồi xóa, hôm sau cài bằng snapshot được k bác :D

mà tạo snapshot như thế nào nhỉ, thanks bác :D

Trong phần cài đặt win có phần custom hoặc snapshot, bây giờ dùng 10 giờ 1 ngày rồi tạo snapshot rồi xóa, hôm sau cài bằng snapshot được k bác :D

mà tạo snapshot như thế nào nhỉ, thanks bác :D
mai tớ lại chuột bạch cho :v, h đi ngẩu, cơ mà mình ngĩ đc, chắc hơi mất công tý

Speed yếu mà, thấy có mỗi 1Mb/s, thông thường là khoảng 900 Kb/s thôi
down 1Gb cũng lâu cơ,
lúc trước sài vps của bác tunvit, cứ down được tầm 70Mb/s luôn

cho xin mieng^' hinh dy thim'... :D
hình gì ??
hình 1Mb/s là lúc mình down bằng idm thấy nó hiện vậy, bạn có thể hỏi các bác ở trên xem speed ra sao....
mà bạn xem để làm gì vậy :D
còn hình down 70Mb/s thì vps cũng die được tầm 10 hôm rồi :)

restart trong win xp thế nào ấy nhỉ các bác?
vào start thấy có mỗi Log off với Disconect
[
hình gì ??
hình 1Mb/s là lúc mình down bằng idm thấy nó hiện vậy, bạn có thể hỏi các bác ở trên xem speed ra sao....
mà bạn xem để làm gì vậy :D
còn hình down 70Mb/s thì vps cũng die được tầm 10 hôm rồi :)
cậu chọn sever ở đâu và dow host ở đâu mà nói vậy, mình dow youtube =idm ko dưới 30mb/s nhé
thế này mà chậm thì bó tay :D.

chưa biết gì về vps. đang ngâm cứu :D
dễ mà, y hd là đc :D

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week