[tut]Hướng dẫn reg vps window chính hãng không die bằng tiền của bạn

vps ở đây tính theo giờ giống digitalocean ko , ko dùng nữa thì dis ấy. mà ip us nó nhiều ko nhỉ digitalocean thì 1 lần tạo đc có 10 cái , tạo lại thì trùng ip :(

mấy con mèo nhà thím à, avta đó, cho em 1 bé đi :p
thật chứ hồi mẫu giáo có bài văn tả con vật em yêu thích e đã tả con mèo đỏ bị mẹ la quá chừng, h thấy đám mèo này phải nói lại mới đc :))
thế không được hưởng % à bác,
em ref bác lấy 1 acc, mai bác hướng dẫn em cài con windown sever 2008 nhé
Refer Vultr.com and earn $10 per paid signup!
  • $10 earned for every new unique paid user you refer.
  • Referrals must utilize $10 in account credit and be at least 30 days old before account is considered a verified sale.
  • Payouts are finalized and issued on the business day following the 1st and 15th of each month
mà min rút 100$ lận, bài mang tính hd là chính, mình đã cài win 7 và sv2012, 2008 chắc tương tự :D, 2k3 vừa có ng cài được, cậu yên tâm :)

vps ở đây tính theo giờ giống digitalocean ko , ko dùng nữa thì dis ấy. mà ip us nó nhiều ko nhỉ digitalocean thì 1 lần tạo đc có 10 cái , tạo lại thì trùng ip :(
chưa tạo nhìu thế nên ko biết, tạo 2-3 cái thấy khác @@, giống digitalocean đấy, rẻ hơn thì phải theo @lubushop

thật chứ hồi mẫu giáo có bài văn tả con vật em yêu thích e đã tả con mèo đỏ bị mẹ la quá chừng, h thấy đám mèo này phải nói lại mới đc :))

Refer Vultr.com and earn $10 per paid signup!

• $10 earned for every new unique paid user you refer.
  • Referrals must utilize $10 in account credit and be at least 30 days old before account is considered a verified sale.
  • Payouts are finalized and issued on the business day following the 1st and 15th of each month
mà min rút 100$ lận, bài mang tính hd là chính, mình đã cài win 7 và sv2012, 2008 chắc tương tự :D, 2k3 vừa có ng cài được, cậu yên tâm :)
thớt cho hỏi là 1 acc đó tạo dc bao nhiêu vps vậy, hay 1 acc dc 1 vps

mình thấy thông tin trên site đó thì giá thanh toán theo server size, còn chủ thớt nói là tính theo hệ điều hành window server 2012 là 23$/tháng còn window 7 là 7$.

mình thấy bảng giá ghi cả giá 1 tháng và 1 giờ, không biết là cho dùng theo giờ k nhỉ ví dụ 1 ngày dùng 10 tiếng thì trả theo 10 * giá/ 1 giờ. hay là giá 1 giờ đó là số tiền phải trả trung bình là giá 1 tháng / (30 ngày * 24 giờ)

b nào nói rõ giúp mình hiểu được không :D

mình thấy thông tin trên site đó thì giá thanh toán theo server size, còn chủ thớt nói là tính theo hệ điều hành window server 2012 là 23$/tháng còn window 7 là 7$.

mình thấy bảng giá ghi cả giá 1 tháng và 1 giờ, không biết là cho dùng theo giờ k nhỉ ví dụ 1 ngày dùng 10 tiếng thì trả theo 10 * giá/ 1 giờ. hay là giá 1 giờ đó là số tiền phải trả trung bình là giá 1 tháng / (30 ngày * 24 giờ)

b nào nói rõ giúp mình hiểu được không :D
có tùy chọn sv2012 sẵn, chỉ click và chờ 15p là có dùng và cái này giá rất chát, cài qua custom iso thì giá rẻ hơn, vào tùy deploy bác sẽ hiểu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week