TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

site mình đang chơi ngày bèo bèo cũng đc 5--10$, ma cái chính là chiến đc trên pc :), mới đầu hơi vất tý nhưng cũng ngon, ip thi đc phát đầu nhanh còn về sau chậm dần đều =.=!!!.

cậu ơi cậu chỉ mình cách chiến trên pc được không sao mình làm nó không được vậy???

:m122: ơ thế 1 cái máy có thể kiếm đc 5 $/ ngày - vậy nhiều cái chắc đc nhưng mà có pay về chung 1 tk pp đựoc không :m121: để còn biết đừong đi mượn máy hị hị

Pay chung về được, hơn nữa paypal có thể add thêm 7 mail phụ mà. Có nhiều máy thì rất ngon!

- - - Updated - - -

Chủ thớt có rcb ko ? RCB 90 % thì mình chiến đều cho

Không, ai thích thì tự nguyện thôi, có gì hay mình sẽ chia sẻ thế thôi!

Hôm nay có 2 app Mỹ, 01 app Ấn Độ, 01 app Singapore, 01 app Pháp, 01 app BĐN. Chú ý fake ip Ấn độ và Singapore, lâu lắm rồi mới thấy app ở 2 nước này!

Pay chung về được, hơn nữa paypal có thể add thêm 7 mail phụ mà. Có nhiều máy thì rất ngon!

- - - Updated - - -

Không, ai thích thì tự nguyện thôi, có gì hay mình sẽ chia sẻ thế thôi!

het' 7 mail phu ban. remove 7 mail do'di va add tiep' . Max 1 pp la duoc 100 mail ban. nhe'. ngay xua choi offers PTF da lam thu roi`. yen tam ko bao gio bi limit

Hôm nay tự nhiên hiện ra 1 app 4400point, thấy ngon tải về đến lúc mở lên không thấy gì, chắc do lỗi, tiếc hùi hụi!

Hôm nay có 2 app Mỹ, 01 app Úc, nhưng khi tải về sẽ bị pending, các bạn fake sang Ip nước khác (Bồ Đào Nha, TBN) rồi download lại, chọn 01 off khác tải về sẽ hết pending.

Hôm nay có 2 app Mỹ, 01 app Úc, nhưng khi tải về sẽ bị pending, các bạn fake sang Ip nước khác (Bồ Đào Nha, TBN) rồi download lại, chọn 01 off khác tải về sẽ hết pending.

Một số pending vẫn không thể fix được, cái nào là sponsor mobile thì ok, cái nào là akki thì thua!

- - - Updated - - -

Một số pending vẫn không thể fix được, cái nào là sponsor mobile thì ok, cái nào là akki thì thua!

- - - Updated - - -

Với một số app bạn để ý khi tải có chữ sponsor thì fake sang nước khác sẽ có list offer khác, tải bất cứ cài nào về là được cộng điểm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week