TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

cậu có ref nên lên nhanh chứ người khác chắc dc ít quá, phỉa ko :(

Mình cũng vài chục ref nhưng số ref đa số không làm, bỏ giữa chừng, ref ảo nhiều. Thực tế mình fake IP cũng được nhiều app và qua một số bạn thân làm ref nên điểm khá nhanh. Còn 1 Iphone khác không có ref, ngày đầu được 4000p, sau đó trung bình 5-7 ngày đủ 3000 điểm

Mình có con samsung note n7000 mới mua hơn 10 củ.Bạn có yahoo không cho mình xin mình hỏi vài cái.Mình làm các bước trên mà thấy khó quá.Nhà mình có wifi nên chơi 24/24 ok luôn.Cảm ơn bạn!

Mình có con samsung note n7000 mới mua hơn 10 củ.Bạn có yahoo không cho mình xin mình hỏi vài cái.Mình làm các bước trên mà thấy khó quá.Nhà mình có wifi nên chơi 24/24 ok luôn.Cảm ơn bạn!
Cơ bản chỉ có cài theo link, xong rồi tải app. Bạn nghiên cứu thêm về VPN fake IP và cách tải app thôi!

Chủ thớt ơi cho mình hỏi là sao BlueTask của mình ko có phần add TK google với tải cai fuaepoin zia ko được zj chỉ mình zoi:binhsua10:

iphone đã reg cái này lâu rồi, giờ muốn làm ref của chủ thớt đc không nhỉ

1 IP chỉ ref được 1 người thôi nhé bạn!

- - - Updated - - -

Chủ thớt ơi cho mình hỏi là sao BlueTask của mình ko có phần add TK google với tải cai fuaepoin zia ko được zj chỉ mình zoi:binhsua10:
PC giả lập hiện không được, đầu tư IP đi bạn

:m122: ơ thế 1 cái máy có thể kiếm đc 5 $/ ngày - vậy nhiều cái chắc đc nhưng mà có pay về chung 1 tk pp đựoc không :m121: để còn biết đừong đi mượn máy hị hị

site mình đang chơi ngày bèo bèo cũng đc 5--10$, ma cái chính là chiến đc trên pc :), mới đầu hơi vất tý nhưng cũng ngon, ip thi đc phát đầu nhanh còn về sau chậm dần đều =.=!!!.

Chủ thớt có rcb ko ? RCB 90 % thì mình chiến đều cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week