[TUT] Cách tấn công làm sập 1 website đơn giản dễ hiểu

Status
Not open for further replies.
vãi a vít nhà ta quá. TUT 1, TUT2,TUT.... thì 4rum thành web đào tạo hắc cơ rồi.:m097:
Chắc 4rum sấp sập rồi
:binhsua129:

làm xong thì cái bàn phím đi luôn :))

:)) chuẩn bạn gọi thím ôngli C đấy quá đúng luôn h0h0
Tut hay, thank bạn

điên =)) cái này nó mà dùng dịch vụ Block DDos có mà gãi ngứa cho nó =)) hài quá , 1 cây làm chẳng nên non , nâng cấp dung lượng wepsite cho chúng mầy đót
Mọi người thông cảm , những thằng ng* mà thích tỏ ra nguy hiểm như thế này nó đầy rẫy ra, cái bài hay thế này mà nó cũng vào làm bố đời người khác, làm như mỗi mày thông minh ấy nhở.
Ôi sợ quá master rồi mà não ko có nếp nhăn, tiếc thật ...:binhsua46:

Mọi người thông cảm , những thằng ng* mà thích tỏ ra nguy hiểm như thế này nó đầy rẫy ra, cái bài hay thế này mà nó cũng vào làm bố đời người khác, làm như mỗi mày thông minh ấy nhở.

bác nói quá chuẩn, thank

hỏng mất nút F5 mà site nó trơ trơ là sao

điên cái này nó mà dùng dịch vụ Block DDos có mà gãi ngứa cho nó hài quá , 1 cây làm chẳng nên non , nâng cấp dung lượng wepsite cho chúng mầy đót
block ddos là cái gì xem lumfile kìa 500 GB ram port lên tới 30GB còn ko ăn thua ,block ddos dc mà sony phải hứng chịu ddos ah vietnamnet cũng đâu có ngu tới mức đó mà bị ddos

nhãm ruồi cái trò con nít =))
ki thuat day ha =))

- - - Updated - - -

bài này hay chổ nào?? chưa thấy ai mới nguy hiểm??

VL Ngồi F5 đi nhé!
đừng nghĩ f5 một hơi ko vô dc là tưởng site đi rồi..haizz
Báo cho bác nhiều nếp nhăn biết là khi đó chỉ có cái IP của bác hiện như thế thôi nhé,, mấy cía tường lữa đơn giản đã làm dc cái này rồi..
Haizz

mở thật nhiều tab, cài đặt extension autorefesh sau 2s, chừng 10 đứa ngồi ôm máy một hai tiếng là tiêu ngay cái site có hót với se vờ cùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week