[TUT] Cách tấn công làm sập 1 website đơn giản dễ hiểu

Status
Not open for further replies.
điên =)) cái này nó mà dùng dịch vụ Block DDos có mà gãi ngứa cho nó =)) hài quá , 1 cây làm chẳng nên non , nâng cấp dung lượng wepsite cho chúng mầy đót

nhãm ruồi cái trò con nít =))
ki thuat day ha =))

- - - Updated - - -

bài này hay chổ nào?? chưa thấy ai mới nguy hiểm??

VL Ngồi F5 đi nhé!
đừng nghĩ f5 một hơi ko vô dc là tưởng site đi rồi..haizz
Báo cho bác nhiều nếp nhăn biết là khi đó chỉ có cái IP của bác hiện như thế thôi nhé,, mấy cía tường lữa đơn giản đã làm dc cái này rồi..
Haizz
2 bạn ngu bẩm sinh hay có qua tập luyện thế ?????????????????????????????? Người bình thường ko cần suy nghĩ khi nhìn vào cái đống icon bựa cũng đủ hiểu là topic chỉ mang tính chất giải trí. Còn nếu nói về attack, thì trong 4rum này 2 bạn cũng chưa đủ khả năng nói chuyện chứ chưa tới mức dạy đời người khác đâu. Về nhà mua 500 muối cắn dần cho óc đỡ nhạt

Last edited by a moderator:
2 bạn ngu bẩm sinh hay có qua tập luyện thế ?????????????????????????????? Người bình thường ko cần suy nghĩ khi nhìn vào cái đống icon bựa cũng đủ hiểu là topic chỉ mang tính chất giải trí. Còn nếu nói về attack, thì trong 4rum này 2 bạn cũng chưa đủ khả năng nói chuyện chứ chưa tới mức dạy đời người khác đâu. Về nhà mua 500 muối cắn dần cho óc đỡ nhạt

Hay cho câu "Người bình thường"

điên =)) cái này nó mà dùng dịch vụ Block DDos có mà gãi ngứa cho nó =)) hài quá , 1 cây làm chẳng nên non , nâng cấp dung lượng wepsite cho chúng mầy đót

nhãm ruồi cái trò con nít =))
ki thuat day ha =))

- - - Updated - - -

bài này hay chổ nào?? chưa thấy ai mới nguy hiểm??

VL Ngồi F5 đi nhé!
đừng nghĩ f5 một hơi ko vô dc là tưởng site đi rồi..haizz
Báo cho bác nhiều nếp nhăn biết là khi đó chỉ có cái IP của bác hiện như thế thôi nhé,, mấy cía tường lữa đơn giản đã làm dc cái này rồi..
Haizz

2 bác này đúng là chẳng hiểu gì cả. =))Bác chủ 2pic lập 2pic gây cười là chính mà 2 bác lại tưởng là thật. =))
ps: đang chờ tut local của bác chủ 2pic :))

Because he's vOzer =))

- - - Updated - - -

http://www.baomoi.com/400-thanh-vien-dien-dan-mang-tan-cong-1-website/76/5097328.epi
http://vozforums.com/showthread.php?t=1427605

=))
Đã từng tham gia vụ này, bao vui =))
Anh tunvit chắc cũng có mặt =))

chỉ cần nhìn lên thấy box Chat là đủ, cãi cọ mất vui. Từ nay e xin bổ sung vào từ điển VN 1 từ mới Bố đời chat box:binhsua41:

code suf html cho ai cần :binhsua146:
coppy và paste vào trong Notepad save .htm rồi chạy thôi.
bạn định truyền bá gì vào forum thế?
[/QUOTE]

Tun uj, a là thần tượng của e!

chuẩn :hihi:

ngày xưa nhớ có bọn nào đó tầm 1k đứa ngồi F5 vào 1 web nào đó và nghe nói đã thành công đấy :). hồi xưa ghét tụi gunny private nó chửi mình đã thử và tạm thời gây ra tình trạng lag cục bộ :)

Đã xong và tăng rank cho site :D
Có thể dùng auto refresh hoặc addon check 4 change của ff :D không hư cái phím f5 hết

dán băng keo lên phím F5 , nhấn đau tay

dùng google chrom Auto Refesh 2 giây là xong :)) mở 100 tab là xong thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812