Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Đào kho báu kladitor. em dự định ngày 15 tháng 11 sẽ chốt REF back toàn bộ cho mọi người. Nên các bác cứ nạp rồi đúng ngày 14 (đừng nhắn sớm trôi tin) nhắn em tên nick trong game + số ví để ngày 15 tổng kết em chuyển tiền. Đê an toàn thì Kaladitor nốt map trong 30 ngày rồi dừng các bác nhé! Khi nào rút về hết vốn và có lời rồi mình tính sau!

Quá thơm và ngon! lời cỡ 29 000 rub

Dự án bắt đầu mùa thứ 3 ngày 10 - November - 2021. Có 2 cách để chơi có lợi nhuận:
1. Giành cho người có vốn lớn và tích cực đua TOP mỗi ngày. Ở cách này thì cứ rình nạp đua TOP mỗi ngày thôi, duy trì ở thứ hạng 3 4 trở lên là được. Lúc này cứ mua loại nhà 1500 RUB và loại nhà 40 RUB theo yêu cầu
2. Cách 2 vốn đầu tư 3800 rub, sẽ chia làm 7 lần nạp, mỗi lần nạp hơn 500 rub. Thời gian nạp bắt đầu từ ngày 20 đến ngày 40 của dự án. Chọn ngày nào đẹp có 1 trong các yếu tố sau:
a. Ngày đó ít người nạp và tổng số tiền nạp ít, như vậy sẽ được thưởng nhiều.
b. Ngày đó nhiều người nạp nhưng số người nạp nhỏ hơn 500 rub nhiều, như vậy sẽ được nhiều huân chương
- Số tiền nạp 3800 sẽ mua được 1 nhà 1500 và 30 nhà 40 rub.
- 40% vô mua hàng sẽ tích lại để mua con 100 rub
- Thi thoảng rình nạp thêm 1 xíu để kiếm thêm ít huân chương.

kiemxitien, P2156766, chốt nhé bác :)

Bác nào thích mạo hiểm không? Dự án của thằng: moneybeach.biz
Thằng này nó mới xuất hiện nên em chưa biết nó thuộc thể loại nào. Chơi là sẽ phải chấp nhận mạo hiểm nhé các BÁC!

Thằng này nó mới xuất hiện nên em chưa biết nó thuộc thể loại nào. Chơi là sẽ phải chấp nhận mạo hiểm nhé các BÁC!
em nhìn nó thấy đơn giãn thật...chắc mới open.

em nhìn nó thấy đơn giãn thật...chắc mới open.
Con này của thằng ADMIN mới, nó có dự án đầu là con moneybeach chạy được khoảng 40 ngày. Đây là dự án 2 của nó, vì nó mới nên độ rủi ro em không thể tính được. Vì con thể loại này lời nhanh nên mức độ mạo hiểm này cũng rất cao.
Em mạnh dạn đầu tư 17 000 rub tức là gần 5 triệu 500 VND. Theo tính toán thì em được back lại 2250 rub, vậy còn lại 15000 rub
Nếu không có buff là em được 646 rub ngày
Ngày đầu với buff 8% vĩnh viễn + 69% ở bảng đua top là 77% em sau 24h có 1143 rub
24h tiếp theo mất buff đua top chỉ còn 29% + 8% là 37% là 885 rub
còn giả dụ mất hết buff đua top thì còn 8% vĩnh viễn tức là 1 ngày đươc 697 rub

Như vậy thời gian hồi vốn của em chỉ 20 đến dưới 20 ngày

Con này của thằng ADMIN mới, nó có dự án đầu là con moneybeach chạy được khoảng 40 ngày. Đây là dự án 2 của nó, vì nó mới nên độ rủi ro em không thể tính được. Vì con thể loại này lời nhanh nên mức độ mạo hiểm này cũng rất cao.
Em mạnh dạn đầu tư 17 000 rub tức là gần 5 triệu 500 VND. Theo tính toán thì em được back lại 2250 rub, vậy còn lại 15000 rub
Nếu không có buff là em được 646 rub ngày
Ngày đầu với buff 8% vĩnh viễn + 69% ở bảng đua top là 77% em sau 24h có 1143 rub
24h tiếp theo mất buff đua top chỉ còn 29% + 8% là 37% là 885 rub
còn giả dụ mất hết buff đua top thì còn 8% vĩnh viễn tức là 1 ngày đươc 697 rub

Như vậy thời gian hồi vốn của em chỉ 20 đến dưới 20 ngày
Like cho bác !! bác tính toán quá chuẩn

P59568093
Đã theo 1k6

moniktop còn ổn ko ae
Nó giờ hết còn vào được rồi bạn! Scam 1 cách âm thầm mà không ai đủ sức kêu gào ở các diễn đàn lớn ở Nga.

moniktop còn ổn ko ae
Một huyền thoại gần 6 năm trời mà rồi cũng SCAM... Mà nó Scam cũng không để lại lời nói nào cả? Cứ thế là đi.
AI.marketing hình như cũng đang làm vố Scam thứ 2.

Cuối năm nay thật là buồn.. Dính liên tiếp toàn tin giữ SCAM...
Vừa dính honeygame xong (40 K), còn chưa nguôi ngoai
Sáng nay lại dính tiếp Đào kho báu kladoiskateli.games (thêm 15k). Mặc dù biết nó sắp SCAM từ đầu tháng 11, nhưng không nghĩ nó SCAM lại nhanh thế. Cứ tưởng ít nhất nó phải được thêm 30 hôm đến 36 hôm. Mà nó sống thêm được 20 hôm thì đã SCAM. Trước khi SCAM nó có bảo tại người chơi chốt lời sớm không chịu đầu tư. Nhưng xem cái bảng TOP nạp/ rút. Thì bọn TOP bị lỗ rất nhiều do chơi mấy cái game dự đoán Bitcoin, dò mìn, câu cá của nó... Nó lời một khoản khá lớn mà mồm nó kêu hết dự trữ....
Rút cuộc đến tết rồi chúng nó đều muốn SCAM để lấy tiền tiêu TẾT giữa đại dịch COVID...
Chỉ có 1/4 số anh em tham gia đào kho báu là có lợi nhuận đa phần đều là những anh em nạp ít. còn lại nạp nhiều đều thua lỗ hết. Nhất là những anh em cố mua con 30 ngày nó mới ra. Lần này nó SCAM đểu quá nên không đỡ được

Một tín hiệu xấu và thật buồn đối với ngành HYIP cuối năm. Năm ngoái gần tết bọn nó cũng Scam liên hoàn như vậy.

Last edited:
Một huyền thoại gần 6 năm trời mà rồi cũng SCAM... Mà nó Scam cũng không để lại lời nói nào cả? Cứ thế là đi.

Vừa dính honeygame xong, còn chưa nguôi ngoai
Sáng nay lại dính tiếp Đào kho báu kladoiskateli.games. Mặc dù biết nó sắp SCAM từ đầu tháng 11, nhưng không nghĩ nó SCAM lại nhanh thế. Cứ tưởng ít nhất nó phải được thêm 30 hôm đến 36 hôm. Mà nó sống thêm được 20 hôm thì đã SCAM. Trước khi SCAM nó có bảo tại người chơi chốt lời sớm không chịu đầu tư. Nhưng xem cái bảng TOP nạp/ rút. Thì bọn TOP bị lỗ rất nhiều do chơi mấy cái game dự đoán Bitcoin, dò mìn, câu cá của nó... Nó lời một khoản khá lớn mà mồm nó kêu hết dự trữ....
Rút cuộc đến tết rồi chúng nó đều muốn SCAM để lấy tiền tiêu TẾT giữa đại dịch COVID...
Chỉ có 1/4 số anh em tham gia đào kho báu là có lợi nhuận đa phần đều là những anh em nạp ít. còn lại nạp nhiều đều thua lỗ hết. Nhất là những anh em cố mua con 30 ngày nó mới ra. Lần này nó SCAM đểu quá nên không đỡ được
View attachment 189624
Một tín hiệu xấu và thật buồn đối với ngành HYIP cuối năm
Bác có dự án nào thì update lên cho ae bơi với nhé :3

Vừa dính honeygame xong (40 K), còn chưa nguôi ngoai
Sáng nay lại dính tiếp Đào kho báu kladoiskateli.games (thêm 15k). Mặc dù biết nó sắp SCAM từ đầu tháng 11, nhưng không nghĩ nó SCAM lại nhanh thế. Cứ tưởng ít nhất nó phải được thêm 30 hôm đến 36 hôm. Mà nó sống thêm được 20 hôm thì đã SCAM. Trước khi SCAM nó có bảo tại người chơi chốt lời sớm không chịu đầu tư. Nhưng xem cái bảng TOP nạp/ rút. Thì bọn TOP bị lỗ rất nhiều do chơi mấy cái game dự đoán Bitcoin, dò mìn, câu cá của nó... Nó lời một khoản khá lớn mà mồm nó kêu hết dự trữ....
View attachment 189624
Một tín hiệu xấu và thật buồn đối với ngành HYIP cuối năm. Năm ngoái gần tết bọn nó cũng Scam liên hoàn như vậy.
bác còn mua rub không thế?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back