Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Một huyền thoại gần 6 năm trời mà rồi cũng SCAM... Mà nó Scam cũng không để lại lời nói nào cả? Cứ thế là đi.
AI.marketing hình như cũng đang làm vố Scam thứ 2.

Cuối năm nay thật là buồn.. Dính liên tiếp toàn tin giữ SCAM...
Vừa dính honeygame xong (40 K), còn chưa nguôi ngoai
Sáng nay lại dính tiếp Đào kho báu kladoiskateli.games (thêm 15k). Mặc dù biết nó sắp SCAM từ đầu tháng 11, nhưng không nghĩ nó SCAM lại nhanh thế. Cứ tưởng ít nhất nó phải được thêm 30 hôm đến 36 hôm. Mà nó sống thêm được 20 hôm thì đã SCAM. Trước khi SCAM nó có bảo tại người chơi chốt lời sớm không chịu đầu tư. Nhưng xem cái bảng TOP nạp/ rút. Thì bọn TOP bị lỗ rất nhiều do chơi mấy cái game dự đoán Bitcoin, dò mìn, câu cá của nó... Nó lời một khoản khá lớn mà mồm nó kêu hết dự trữ....
Rút cuộc đến tết rồi chúng nó đều muốn SCAM để lấy tiền tiêu TẾT giữa đại dịch COVID...
Chỉ có 1/4 số anh em tham gia đào kho báu là có lợi nhuận đa phần đều là những anh em nạp ít. còn lại nạp nhiều đều thua lỗ hết. Nhất là những anh em cố mua con 30 ngày nó mới ra. Lần này nó SCAM đểu quá nên không đỡ được
View attachment 189624
Một tín hiệu xấu và thật buồn đối với ngành HYIP cuối năm. Năm ngoái gần tết bọn nó cũng Scam liên hoàn như vậy.
Chắc dịp gần tết năm nay em ko đổ tiền vào HYIP như mọi năm xui bị scam cái đói tết thêm dịch bệnh nữa. Có nhiều site % nhìn hấp dẫn em toàn chơi lúc đầu toàn thập thỏm ko bik khi nào nó scam

Bác nào thích mạo hiểm không? Dự án của thằng: moneybeach.biz
Thằng này nó mới xuất hiện nên em chưa biết nó thuộc thể loại nào. Chơi là sẽ phải chấp nhận mạo hiểm nhé các BÁC!
E mạo hiểm đầu tư site này. Mã e là 2700. Có được cash back ko bác

Gần tết nhiều dự án SCAM đồng loạt để bọn nó lấy tiền ăn tết. Nên hoang mang trong ngành HYIP
Dự án ff twin bước sang mùa 4. đảm bảo uy tín 100% trả hết dự trữ. nếu mùa này bị scam em sẽ hoàn vốn đầu tư cho các Bác đã đầu tư. Tết rồi phải kiếm cái dự án chống móm chứ.
Cách chơi như sau:
Lần đầu nạp max hơn 3000 rub, mua cây cam 3000 rub và nâng cấp sản lượng lên 3, lên 7 lần
Các ngày tiếp theo thu hoặch sản phẩm, bán lấy tiền nhưng không rút mà trao đổi sang số dư để mua. Đồng thời nạp tiếp theo hạn mức nó cho nạp tối đa. Tích đủ 1000 rub thì mua quả kiwi.
Mua thêm khoảng 4 quả kiwi tương ứng khoảng ngày 35 dự án thì không nạp nữa và lúc đó chỉ rút thôi.!

Last edited:
Mình xin ké topic của bác: Hiện mình thu mua sll RUB giá từ (290-310)/RUB. Ae inbox mình giao dịch trung gian thoải mái nhé.

Chúc mừng năm mới! Chúc các bác 1 năm thắng lợi, đem được nhiều gạo thóc về cho gia đình!
Cuối năm công việc bận rộn + các trang nước ngoài SCAM nhiều nên em ít lên sóng. Mong rằng sang năm mới mọi chuyện sẽ thuận lợi hơn.
=============
Chào năm mới với 1 dự án uy tín đang khởi động lại mùa mới, dự án này là 1 game chơi khá khó, đòi hỏi phải có trí tuệ và mức đầu tư cỡ tầm 20 30k rub, đôi khi phải chấp nhận chiến thuật lỗ 1 mùa rồi kéo lại ở những mùa sau. Vì nó sẽ đền bù x 3 số lỗ, và nếu khéo léo sử dụng nó sẽ có nhiều lợi thế!
Rất thích hợp cho các Bác có vốn và thích trò chơi trí tuệ!
===>>> Dự án đến từ tập đoàn etalon với độ tin cậy rất cao từ 2017, đang bắt đầu mùa 9 mới (ngày 31 / December / 2021. Dự án này đòi hỏi phải đầu tư có kỹ năng mới thu được lợi nhuận, chứ không là lỗ. May cái nếu lỗ mùa này thì mùa sau nó đền bù x 3 số tiền lỗ.

Rocketgame bước sang mùa mới, các bác nhào zô........

Số liệu thống kê mùa cũ....

Mùa mới Nicepirates vào hôm nay 14 january - 2022. Mời các bác vô luôn và ngày.
Cách chơi thì các bác cứ nạp đến ngày 35 mới thôi nạp. nạp lần đầu mua con 3000 rub, sau đó các lần sau thì nâng cấp và mua con 250 rub. từ ngày 1 đến ngày 35 chỉ nạp không rút, thu hoạch được bán rồi đem trao đổi thành tiền để mua cây chứ không rút. sau ngày 35 bắt đầu chỉ rút và ngừng nạp.

Attachments

477.1 KB · Views: 52
Last edited:
Mùa mới ff- original vào hôm nay 15 - january - 2022. Mời các bác vô luôn và ngày.
Cách chơi thì các bác cứ nạp đến ngày 30 mới thôi nạp. nạp lần đầu mua con 3000 rub, sau đó các lần sau thì nâng cấp đóng gói và mua con 250 rub. (Chi tiết hướng dẫn thì các bác inbox hoặc PM zalo, telegram) từ ngày 1 đến ngày 30 chỉ nạp không rút, thu hoạch được bán rồi đem trao đổi thành tiền để mua cây chứ không rút. sau ngày 30 bắt đầu chỉ rút và ngừng nạp.

Mùa mới ff- original vào hôm nay 15 - january - 2022. Mời các bác vô luôn và ngày.
Cách chơi thì các bác cứ nạp đến ngày 30 mới thôi nạp. nạp lần đầu mua con 3000 rub, sau đó các lần sau thì nâng cấp đóng gói và mua con 250 rub. (Chi tiết hướng dẫn thì các bác inbox hoặc PM zalo, telegram) từ ngày 1 đến ngày 30 chỉ nạp không rút, thu hoạch được bán rồi đem trao đổi thành tiền để mua cây chứ không rút. sau ngày 30 bắt đầu chỉ rút và ngừng nạp.
B cho m hỏi là cái site monik.top đã scam thật sự hoàn toàn? Từ khoảng time khi nào b nhỉ?

Xin cám ơn b trước.

B cho m hỏi là cái site monik.top đã scam thật sự hoàn toàn? Từ khoảng time khi nào b nhỉ?

Xin cám ơn b trước.
À site monik top scam được 3 tháng rồi bác nhé, vào khoảng giữa tháng 10 - 2021

==========================================
FF-original và Nicepirate đang bắt đầu mùa mới. Em chính thức tung ra ưu đãi giành cho các Bác REF của em trong mùa này. Bất cứ ai chơi là REF của em, chơi theo hướng dẫn của em (nạp tối đa tiền trong 30 ngày với Original (tổng khoảng 6000 rub) và 35 ngày với Nice (tổng khoảng 6500 rub) sẽ nhận được 2 hỗ trợ sau:
a. Ngày thứ 31 và 36 của 2 dự án được nhận REF back 90% + Thưởng thêm 100 Rub với FF original và 60 Rub với Nice.
b. Nếu chẳng may dự án SCAM sẽ bù lỗ cho các bác. (Nhưng có lẽ khả năng nó SCAM gần như là khó xảy ra).

Forest đầu mùa tới h em nạp 500 có được back k bác
dyrus1107 - P58953365

Đã Back cho bác nhé!
===========================================
Kết thúc nạp FF-original và Nice... Các bác nhắn cho số ví và tên trong game trên zalo hoặc telegram. Nếu không có thì nhắn tin inbox trên này.
Hôm nay ngày 20-February/ 2022 em tiến hành REF back 2 game đó. Mọi thắc mắc giải quyết trước trong các ngày 21 - 22 vá 23, từ ngày 24/2/2022 trở đi sẽ không giải quyết nữa.

Các site này còn ngon không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back