Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Bác ơi, những con kiểu như thế này là những con Mạo hiểm cao, tức là có khả năng bị lỗ khá cao, nhưng nếu ăn thì ăn rất nhiều. Những con thế này Bác phải nạp chẵn ở các Mốc nó cho thưởng 1500, 5000, 10000k. thì mới nhanh thu hồi vốn và có thể có lời. Chứ Bác nạp như vậy không được thưởng thì người ta hòa vốn rồi, bác vẫn còn chưa hòa vốn.
View attachment 175210
==================================================

Bác để lại Ví nhé!
Ngân sách có hạn bác, mua payeer thì mắc quá :3

thêm 200rub icefarm nhé bác
ngocducnpc
P61224662
2 lần 200 rub ===>> back 80% of 80 = 64 rub - 45 (bác nợ) = 19 Rub
chuyển bác 20 rub

================================================

Thủy Cung tối nay trở lại, Tỷ lệ ăn chắc chắn 100%. Với lãi 110%. Nhưng chỉ ăn trong vài ngày, sau đó dừng lại. Cụ thể dừng ở mốc nào chắc ăn nhất thì các Bác theo dõi trên topic này, em sẽ thông báo thời điểm dừng lại để các Bác chốt lãi.
Nhanh tay nạp và tham gia ngay thôi.

Thủy Cung tối nay trở lại, Tỷ lệ ăn chắc chắn 100%. Với lãi 110%. Nhưng chỉ ăn trong vài ngày, sau đó dừng lại. Cụ thể dừng ở mốc nào chắc ăn nhất thì các Bác theo dõi trên topic này, em sẽ thông báo thời điểm dừng lại để các Bác chốt lãi.
Nhanh tay nạp và tham gia ngay thôi.
View attachment 175343
chưa chạy thì phải

chưa chạy thì phải
Tối nay 11h nó mở các BÁC nhé. Các vòng đầu chắc chắn ăn 100% với lãi 110% nhé các BÁC.
Xin lưu ý Riêng phần thủy cung các bác nạp nó có tài khoản riêng lưu trữ số tiền đó để chơi thủy cung, nên em xin phép không được Back nhé. Vì em không quản lý được các Bác nạp bao nhiêu và Site nó có trả hoa hồng hay không và trả vào tài khoản nào nữa.

Tối nay 11h nó mở các BÁC nhé. Các vòng đầu chắc chắn ăn 100% với lãi 110% nhé các BÁC.
Xin lưu ý Riêng phần thủy cung các bác nạp nó có tài khoản riêng lưu trữ số tiền đó để chơi thủy cung, nên em xin phép không được Back nhé. Vì em không quản lý được các Bác nạp bao nhiêu và Site nó có trả hoa hồng hay không và trả vào tài khoản nào nữa.
Em vẫn chưa hiểu cách chơi của thủy cung lắm. Đầu tư khoảng bao nhiêu thì đc bác

Koto mùa này đã khép lại và đã reset. Vòng reset này theo phán đoán của em chỉ sống được khoảng 10 ngày, nên khả năng theo là Lỗ cầm chắc 80% 90%
Các bác không nên liều lĩnh theo vòng mới này.
=========================================================
Back Zpark ngày hôm nay

Em vẫn chưa hiểu cách chơi của thủy cung lắm. Đầu tư khoảng bao nhiêu thì đc bác
Chơi rất đơn giản, cứ mỗi 24h được đầu tư 1 lần với số tiền max theo giới hạn của nó.
Giới hạn ngày đầu là 50 rub, rồi ngày 2 là 75, sau đó là 100Rub, 150 rub, 200 rub, 300 rub, 400 rub, .......
Nếu Bác đầu tư cho Thủy cung số 20 thì sau khi thủy cung số 21 đầy thì bác sẽ nhận được tiền với lãi suất 110%
Thời gian đầu ăn chắc chắn, nhưng khi mức đầu tư lên tầm 3000 rub/ 24h thì nên dừng lại.

Koto mùa này đã khép lại và đã reset. Vòng reset này theo phán đoán của em chỉ sống được khoảng 10 ngày, nên khả năng theo là Lỗ cầm chắc 80% 90%
Các bác không nên liều lĩnh theo vòng mới này.

Xin Chúc mừng tấ cả các Bác đã thu lợi nhuận trong mùa này.
Rất tiếc cho một Bác đến ngày 20 lúc nó ra thêm event cuộc đua giới thiệu lại nạp thêm tiền, nên chắc bác ý chỉ lời có tý xíu. Thật đáng tiếc!

2 con đến từ KOTO rút được FREE không cần đầu tư nhé các BÁC!
====> koto đã reset. Vòng này Chơi free thì được, chứ đầu tư là khả năng lỗ rất cao
==============================================
====> đến từ admin site koto. Chơi free thì được, chứ đầu tư là khả năng lỗ rất cao

2 con đến từ cocacola đã không rút được FREE. Nó yêu cầu nạp 15 và 30 rub rồi nhé. Bỏ qua 2 con đó thôi nhé! Không nên vào!
==========================================

Bắt nạp 30 rub rui
em đã update rồi mà Bác
2 con đến từ KOTO rút được FREE không cần đầu tư nhé các BÁC!
====> koto đã reset. Vòng này Chơi free thì được, chứ đầu tư là khả năng lỗ rất cao
==============================================
====> đến từ admin site koto. Chơi free thì được, chứ đầu tư là khả năng lỗ rất cao

2 con đến từ cocacola đã không rút được FREE. Nó yêu cầu nạp 15 và 30 rub rồi nhé. Bỏ qua 2 con đó thôi nhé! Không nên vào!
==========================================

"Today at 19:00 Moscow time, the limit in the Aquarium will be increased to 100 rubles.
You can make a deposit 1 time per hour!"
Thế này là nó cho mỗi tiếng dep 100rb à bác

"Today at 19:00 Moscow time, the limit in the Aquarium will be increased to 100 rubles.
You can make a deposit 1 time per hour!"
Thế này là nó cho mỗi tiếng dep 100rb à bác
Dep tổng 100rub thôi. Cứ 24 tiếng sau khi hết khoản dep trc mới được dep tiếp

Tối nay thủy cung lại tăng giới hạn đóng Góp lên 300 rub, các Bác tích cực hoạt động nhé. Thủy cung cơ hội kiếm tiền chắc ăn. Khi nào đóng góp lên tầm 1k 2k thì các Bác sẽ dừng để chốt lời.
View attachment 175480
ad có trang web nào tổng hợp mấy site nga này update liên tục k để mình chơi với

Zpark sáng nay lại reset lại từ đầu và tăng mức nạp +1000% đê câu hàng, nó Scam theo chân con koto........
Đa số mọi người đều lỗ 1/2 số tiền đầu tư cho đợt này. Một thất bại thật đau lòng.
EM vụ này cũng mới rút được 14k/26k5. Lỗ 12k rub. Nên không có lực để dùng tiền hỗ trợ khó khăn cho các bác theo cùng.
Để em lần sau lời vụ nào kéo lại em sẽ lại tiếp tục có mức hỗ trợ cho các Bác bị lỗ đợt zpark này.

====>> Giờ các các Bác tập chung chiến fun-fishermen đi, con đó trong thời gian đầu này an toàn và có lời, em vẫn đang chạy chính sách bảo hiểm 100% hòa vốn cho các bác
==========
Con ICE cũng là của thằng ADMIN đó nhưng do nạp ít vừa đủ nên nó chưa scam và vẫn còn sống
Hiện em đã rút được 9k/11,2k

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom