Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

luxury-cars-israel.com
'Một vài ngày nữa sẽ khởi động mùa mới nên các Bác nên tham gia ngay từ đầu nhé!'
Cho em hỏi, cái mùa mới này là sao nhỉ, em định vào chơi thử, em xem qua thì thấy mua xe để tăng lợi nhuận, ko thấy nói gì tới mùa ạ.

luxury-cars-israel.com
'Một vài ngày nữa sẽ khởi động mùa mới nên các Bác nên tham gia ngay từ đầu nhé!'
Cho em hỏi, cái mùa mới này là sao nhỉ, em định vào chơi thử, em xem qua thì thấy mua xe để tăng lợi nhuận, ko thấy nói gì tới mùa ạ.
Mùa mới đã chạy được hơn 60 ngày rồi Bác nhé! Mọi người đã tham gia từ những ngày đầu. Giờ vào thì muộn rồi. Bác phải đợi tầm 70 ngày nữa hãy quay lại nhé! Bác hãy theo dõi thường xuyên, có tin mới em sẽ cập nhập à

Sau những ngày cuối năm dương lịch 2020 tơi tả vì mấy cú Scam. Nhưng không nản, bằng niềm tin kinh nghiệm thời gian qua: đã chấp nhận chơi Mục 1 Rủi Ro cao nhưng lợi nhuận lớn là phải chấp nhận Có lúc được lúc thua, nhưng đừng nản lòng, nếu khôn khéo vẫn có thể có lợi nhuận.
Và giờ những ngày gần tết âm lịch là lúc ta dần kéo lại những gì đã mất.
==========================================
==============

ALERT SCAM: me-farm.me
At today: 1-February-2021, They start to scam after 10 active days.
Even though I made a profit, I noticed that the admin was not being honest.
The time they paid money was too short although they could have lasted much longer.
If the admin does not change the way he operate, you should be cautious when investing in this website.
=======================================

Last edited:
đã vào 100rub site con chim
id: demonscry4 bác nhé
Bác cho em xin cái Số ví để em back!
Nhưng giờ vào sợ rằng muộn rồi Bác à! Để mùa sau an toàn hơn!
Zalo add nhé bác 0983 909 984
========================
birds money.jpg

=================================

===============================================

toang luôn
may vào có 1,3$ test thử
----------------------------
edit đã rút đc nhé

Last edited:
Hiện con birds đã có dấu hiệu SCAM rồi các bác nhé.
Thực chất giờ vẫn rút được nhưng phải có người nạp mới rút được.
Coi như mùa này nó hoạt động được 27 ngày. Tổng kết đến hiện giờ em lãi 2500 Rub con đó
===============
còn 3 con: Frozen, minion và best-drakon vẫn thanh toán được, nhưng chắc chỉ được vài ngày nữa thôi.
=============
Bác Scyllar vào muộn quá nên bị dính rồi. Vì bác vào muộn nên em sẽ trả bác 100% REF back là 20 Rub.
Nếu em canh mà rút thêm được con birds nữa thì em sẽ cho thêm Bác 1 ít. Bây giờ là phải ngồi canh thôi.
Trong hình còn 453 RUB chưa rút được.

Last edited:
Hiện trang birds đã dừng trả tiền nhé các Bác!

Tuy chẳng biết Scyllar Bác là ai, và Bác cũng mới quen em, nhưng em cũng xin chia sẻ hỗ trợ bác thêm 1 ít. Giá mà hôm qua em canh rút thêm được nhiều hơn thì em sẽ cho Bác nhiều hơn! Nhưng hôm qua canh xịt nhiều quá!

birds money.jpg

Hôm nay là ngày cuối của khuyến mại MonikTOP. Nạp được khuyến mại 4%. Có 2 hình thức gửi mới chỉ có trong ngày hôm nay: Gửi 31 ngày lãi 3% và Gửi 93 ngày lãi 10%.
+ Như vậy với mức 31 ngày tổng lãi ( 3% + 4% + ref back) lên đến hơn 9% trong 31 ngày.
+ Còn với mức 93 ngày lãi lên đến hơn 16% . Hình thức gửi hết sức an toàn.
Trang đã hoạt động 5 năm.

Cập
giờ có trang nào vào được không bác, tết nay rảnh quá
Lúc nào có trang nào độ an toàn cao em Post cho các Bác tham gia nhé!
Giờ nó đang trong giai đoạn nguy hiểm, vì 1 loạt trang ra liên tục làm vốn đầu tư của mọi người phân tán nên khả năng SCAM là rất cao!
========================
Cập nhập tình hình 3 trang birds, minion và drakon đã SCAM không trả tiền từ ngày 6 và 7 tháng 2 năm 2021 nhé. Em update thông tin muộn vì mấy ngày này gần tết bận quá!
birds money.jpg

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom