Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

@Shin Hỏi bác ý luôn ở đây, lúc nào bác ý online rảnh vào check!
@Shin Bác làm ơn cho em hỏi sao mất chức năng Edit rồi ạ! Em Muốn cập nhập ở trang 1 topic những thông tin mới không được nữa ạ vì không còn chức năng Edit!
Bạn thử lại xem sao nha

Cho bác 1000 like mới được. Cảm ơn Bác nhé!
Không có gì.

Cũng tuỳ BOX mới có chức năng sửa Topic như thế. BOX này thì mọi người đang cập nhật nhiều nên mình để luôn cho tiện. Sắp tới có thay đổi rồi tính tiếp.

Có bác nào tham gia trang này cùng em không. Về cảm nhận thì em linh cảm có thể kiếm trác được từ trang này. Tất nhiên đây chỉ là cảm nhận từ kinh nghiệm của em nên cũng không chắc chắn. và cuộc đời thì thay đổi khó lường.
Cảm nhận của em xuất phát từ số lượng người tham gia tăng nhanh và số lượng tiền nạp cũng tăng nhanh.
Và nó còn đòi hỏi các Bác phải xác nhận mail, tuy cái này không phải là yếu tố chính nhưng nó cũng là một phần khía cạnh tích cực.
Tiền thưởng 10RB khi đăng ký
Thưởng 12h 24h
Rút tiền từ 1RB
đăng ký bằng link của em, sẽ hoàn 70% và lên đến 90% nếu các Bác nạp tương đối

Có bác nào tham gia trang này cùng em không. Về cảm nhận thì em linh cảm có thể kiếm trác được từ trang này. Tất nhiên đây chỉ là cảm nhận từ kinh nghiệm của em nên cũng không chắc chắn. và cuộc đời thì thay đổi khó lường.
Cảm nhận của em xuất phát từ số lượng người tham gia tăng nhanh và số lượng tiền nạp cũng tăng nhanh.
Và nó còn đòi hỏi các Bác phải xác nhận mail, tuy cái này không phải là yếu tố chính nhưng nó cũng là một phần khía cạnh tích cực.
Tiền thưởng 10RB khi đăng ký
Thưởng 12h 24h
Rút tiền từ 1RB
đăng ký bằng link của em, sẽ hoàn 70% và lên đến 90% nếu các Bác nạp tương đối
Con này mới chạy đc 1 day à bác. Bác dep bn rồi để e tính tham gia theo cùng nào

Con này mới chạy đc 1 day à bác. Bác dep bn rồi để e tính tham gia theo cùng nào

Em dep tạm 501 ạ @@

Em đang suy nghĩ định nạp thêm cho nó 500 RB nữa đây ạ, không biết theo Bác có nên không. Con minions vẫn đang tăng trưởng, hy vọng là nó cứ phát triển manh đi để em thu tiền, giờ mỗi ngày được 110RB rồi
Nếu dep thì dep hẳn mốc 1k luôn, lấy thêm 1 con kevin nữa, xong với 315k silver mua đc 3 con kevin nữa luôn. Chứ dep 500 thì lỡ cỡ quá :popo_big_smile:

Cái thằng này khó rút kiểu gì í nhỉ. E điền số chẵn rồi mà nó cứ báo như này chả được gì cả. Nhập các kiểu số cũng không được
Rút bình thường Bác nhé! Chỉnh lại số chẵn và nhập lại ví + mã Pin, và kich đúp mấy lần vào chữ ví thanh toán Payeer
Còn có 350Rub trong payeer theo bác luôn :popo_big_smile:
Bác máu thế, em chưa kịp nói bác chỉ nên chới 200 thôi vì sống chết bất thình lình con này. Trả lại bác 29/35 nhé!

==============================================================
=============

============================================================
=============

======================================================
==============

đây thực sự là một tuyệt phẩm, với những kế hoạch kiếm tiền rất đa dạng. Nếu bạn biết xây dựng một kế hoạch hợp lý, bạn sẽ kiếm được rất nhiều tiền ở đây.
=====================

em đã nạp 3k6 RB và chắc chắn sẽ nạp lên nhiều hơn nữa trong tuần tới

Last edited:
Rút bình thường Bác nhé! Chỉnh lại số chẵn và nhập lại ví + mã Pin, và kich đúp mấy lần vào chữ ví thanh toán Payeer

Bác máu thế, em chưa kịp nói bác chỉ nên chới 200 thôi vì sống chết bất thình lình con này. Trả lại bác 29/35 nhé!
View attachment 162791
=============
View attachment 162790
============================================================
=============
View attachment 162786
======================================================
==============
View attachment 162788
E nhập các kiểu số chẵn. Ấn mấy lần liền không được. Lúc sau kệ cho site tự điền ấn cái lại được luôn. Khó hiểu vleu.
Còn con robo kia sáng nay e đc pay đc 100 roài. Tại lúc đấy trong ví còn có từng đấy chứ ko e cũng định vào 500 đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom