Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

========

Con birdmoney đã được 24 day rồi. K biết nó sống được đến bao lâu nữa. Dep 1k5 mới hồi được 1 nửa :(

Con birdmoney đã được 24 day rồi. K biết nó sống được đến bao lâu nữa. Dep 1k5 mới hồi được 1 nửa :(
Dep 1K5 mà có REF back thì đã được 240 đến 300 RB rồi
Chắc tại bác Dep muộn thôi, chứ Dep từ lúc em post thì giờ lời to rồi.
=======
Giờ con Minions mới ra ngày hôm qua đó, Bác có DEP thì dep, khả năng hồi vốn từ 7 đến 10 hôm nếu DEP trên 1K.

Cái này tương tự như birds-money nhé các bác. Birds-money phát triển tốt nên nó được 26 ngày rồi, chắc sắp sập. cái này cũng tương tự và có khả năng sống khó đoán lắm
Nếu chơi cái này nap 1k RB trở lên thì chỉ cần 5 ngày hòa vốn nên chới có thể sẽ lời hoặc nếu lỗ thì lỗ ít.
Để đăng ký ai có 3G 4G bật tắt chế độ máy bay trên di động chuyển IP hoặc xem video ở trang 1
Con này không có link ref à bác. Tự chơi solo à

@3M172 : em có link REF minions nếu Bác tham gia mà nạp nhiều em hồi lên 90%.
Từ chiều qua 26/11 đến chiều nay 27/11 đã rút được tổng 136 Rub, Trang web đã hoạt động sang ngày thứ 2. Bác nào muốn mạo hiểm thì tham gia, em hồi lại 80% hoa hồng cho các bác nhanh hồi vốn. Cái này hên xui như con birds-money các bác nhé!
===========

Mình mới đăng kí theo link ref của bác đấy. Đã dep 1k3. Bác gửi refback vào P1036252350 cho e nhé. Tks bác :popo_beauty:

Con này không có link ref à bác. Tự

Mình mới đăng kí theo link ref của bác đấy. Đã dep 1k3. Bác gửi refback vào P1036252350 cho e nhé. Tks bác :popo_beauty:

chết em, chưa rút được, em canh rút rồi Reback Bác nhé 230RB nhé. Chúc 2 anh em ta may mắn. Chơi cái này như chơi sổ xố ý. ^_^
Đang có cái cuộc đua thủ lĩnh, Bác canh mà Hái chuối, để thằng khác nó vượt là mất cái % thưởng đó.

View attachment 162504
chết em, chưa rút được, em canh rút rồi Reback Bác nhé 230RB nhé. Chúc 2 anh em ta may mắn. Chơi cái này như chơi sổ xố ý. ^_^
Ok bác. Lúc nào chả được. Nuôi chim nó thế mà. Con birdmoney kia lúc đầu mình quên mất không ấn link ref để lấy refback đấy chứ :( Với cả lúc đấy hình như có 1 topic khác không phải của bác.

View attachment 162504
Đang có cái cuộc đua thủ lĩnh, Bác canh mà Hái chuối, để thằng khác nó vượt là mất cái % thưởng đó.
Bác refback cho e đi nhé, tình hình là site đang suppended rồi :popo_cry:

Sáng nay mới vô được thì nhận tin sét đánh.
Hy vọng nó hồi phục lại vì thấy tiền vẫn đang tăng trưởng, mà sao nó cho sập làm gì không biết!
View attachment 162565
Thì sáng nay e cũng vừa mới rút lúc 6h cả 8h sáng mà. Xong vào cái post kia đọc mấy ông cm mới vào lại xem như nào thì :popo_cry: :popo_cry:

Thì sáng nay e cũng vừa mới rút lúc 6h cả 8h sáng mà. Xong vào cái post kia đọc mấy ông cm mới vào lại xem như nào thì :popo_cry: :popo_cry:
Hix... thấy hơi sốc với quả này! :popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry:
Vì bình thường nếu nó không tăng trưởng nó mới cho sập, vẫn đang tăng dự trữ ngon lành mà sập thì hơi lạ.
=================================================
===============

================================================
===============

Xem trên beermoneyforum hình như con này cũng chạy 1 season hồi tháng 6 rồi mà. Thấy cũng nh thằng cm bảo scam rồi. Quên mất không check kĩ :(

Xem trên beermoneyforum hình như con này cũng chạy 1 season hồi tháng 6 rồi mà. Thấy cũng nh thằng cm bảo scam rồi. Quên mất không check kĩ :(
nó có từ cuối 2019, và reset liên tục ý mà Bác. 3 tuần nữa nó sẽ lại quay lai. một vài này nữa dễ con Dragonbiz lại hồi sinh quay lại vòng 1, rồi đến khi nó scam thì con Mions này sẽ lại quay lại. Quy luật nó là vòng 1 thường được 20 ngày hơn 1 ít, rồi vòng 2 chỉ vài ngày là nó scam.
Mới kiểm tra lại thì con Mions này nó mới chạy vòng 1 được 24 ngày từ hôm đầu tháng 11, hết vòng 1 rồi giờ nó sang vòng 2. Mải mê với con birds-money quá quên bẵng mất. Chứ sáng nay nó bị scam thế đã chột dạ rồi, sau đó nhớ lại hình như lúc đầu tháng có thấy nó chạy được 5 6 hôm gì đó nên bỏ không theo. Quên bố mất thế là giờ nó chạy vòng 2 cứ tưởng vòng 1. Hix... tiếc quá...
Quy luật của 1 loạt con chạy kiểu này là thế. Con birds-money có khả năng sống thêm vài hôm nữa, rồi sẽ reset lại vòng 2, và sẽ sớm scam. Rồi 1 tháng nữa nó lại quay lại vẫn dưới cái tên đó hoặc thay đổi 1 chút cái đuôi địa chỉ đi.
Chỉ mong con birds sống lâu thêm 10 ngày nữa để gỡ lại vốn thua con minions kèo này. Hixx..........

Last edited:
@3M172
Giống như kiểu con này chạy được 23 ngày nè:
Nếu không nắm được lịch, mấy bữa nó quay vòng 2 lao vào là dính SCAM vỡ mặt ngay. Bọn này nó hay vậy. Chơi mấy cái dòng lướt sóng này lời nhanh nhưng phải có time theo dõi nắm tình hình

Quy luật của 1 loạt con chạy kiểu này là thế. Con birds-money có khả năng sống thêm vài hôm nữa, rồi sẽ reset lại vòng 2, và sẽ sớm scam. Rồi 1 tháng nữa nó lại quay lại vẫn dưới cái tên đó hoặc thay đổi 1 chút cái đuôi địa chỉ đi.
Chỉ mong con birds sống lâu thêm 10 ngày nữa để gỡ lại vốn thua con minions kèo này. Hixx........

@3M172
Giống như kiểu con này chạy được 23 ngày nè:
Nếu không nắm được lịch, mấy bữa nó quay vòng 2 lao vào là dính SCAM vỡ mặt ngay. Bọn này nó hay vậy. Chơi mấy cái dòng lướt sóng này lời nhanh nhưng phải có time theo dõi nắm tình hình

Chỉ mong con birds sống lâu thêm 10 ngày nữa để gỡ lại vốn thua con minions kèo này. Hixx........
Con hàng minion đã mở lại. Vừa vào rút 50rub xong. Vào nhanh xem gỡ đc tí nào hay tí ấy ông eii :popo_ah:

@yendu Mod ơi! làm ơn cho em hỏi sao mất chức năng Edit rồi ạ! Muốn cập nhập ở trang 1 những thông tin mới không được nữa ạ.
==============================
Mới nạp 1000 RB và chờ đợi xem ván này lời hay lỗ :))
View attachment 162413
Bạn hỏi Shin xem sao nha , cái này chắc lỗi gì ở Forums rồi , mảng này mình k nắm ! :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom