Matrix Tương lai MMO của Việt Nam pphuj thuộc vào CHEATERS

Status
Not open for further replies.
ta cũng ở nghệ an,nhưng ta ở trên rừng,anh e đồng bằng làm cái offline dưới vinh đi cho ta xuống học hỏi cheat,

Hi Vọng Chuyện tất cả công ty của Mỹ sẽ cấm người Việt Nam chơi các chương trình của họ....

sẽ ko xảy ra :binhsua04: up cho các cheater vào đọc !!!

AE nào kêu bỏ cheat thì bỏ luôn đi, chỉ được cái to mồm kêu gào trong khi mình vẫn cheat đều đều :m146:

[12:00:01 PM] ★ Ancel Fernandes: tất cả các công ty Hoa Kỳ phải complyt
[12:00:11 PM] ★ Ancel Fernandes: viettnam sẽ bị chặn sớm
[12:00:30 PM] ★ Ancel Fernandes: do đó, bạn nên tập trung của Hoa Kỳ không dựa trên busiesses
[12:00:36 PM] ★ Ancel Fernandes: thậm chí zeek sẽ phải dừng lại Việt Nam
[12:02:37 PM] ★ Ancel Fernandes: nên wealth4all đã dừng lại ở Việt Nam
[12:02:50 PM] ★ Ancel Fernandes: bởi vì tất cả các doanh nghiệp Hoa Kỳ đã trực tiếp thực hiện theo quy định với Mỹ
[12:03:04 PM] ★ Ancel Fernandes: các nhà chức trách Mỹ đang trở nên rất nghiêm ngặt
:binhsua09: vãi hí hi`

Mình nghĩ hãy phát động một phong trào chống gian lận mạnh mẽ trong diễn đàn của chúng ta. Đừng vì một miếng bánh ngon trước mặt mà phải bị mất cái ăn của cả đời. Nói KHÔNG với gian lận MMO, nói NO với CHEAT:binhsua14:

có quá nhiều bài viết ntn rầu. không có hiệu quả j cả. ai cheat vẫn cheat thôi. mà nếu không cheat nữa thì 90% dân số mmo4me không tồn tại vì quá nản chả kiếm được đồng nào từ mmo

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

những người viết ntn là những người chưa biết cheat để kiếm tiền mà thôi. chứ không phải họ biết cheat mà lại thôi k cheat nữa đâu =))
Thấy vài topic dạng này ở các 4r ug. Nếu thớt là mem ug thì nên bỏ cái kiểu thỉnh thoảng post mấy cái topic vớ vẩn ko học hỏi dc j thế này đi. Chú ý thấy thớt post xong lặn lun để anh em mmo tranh luận rất mất tjme !
Càng bro cheat lại càng ra vẻ thánh thiện để ăn riêng và càng người to họng lại càng rỗng tuyếch !
Thớt bít rõ ràng hãy phát biểu đừng có úp mở phán liều !

bọn nó cheat 1 tháng bằng mình làm bt cả đời <== nhìn vào đây kêu nó ngừng cheat sao nó ngừng đc :binhsua10:

nhiều anh em chỉ thấy có lợi trước mắt mà ko thấy cái hại sau này, đến khi không còn gì để ăn nữa thì thôi rồi

tội cho nhưng anh em chân chính

VN cheat fake ip US, tụi US cheat fake ip VN + China =)) Cheat không phải là cái tội, cái tội là không đủ trình độ để chống cheat :))

Đơn giản đặc điểm chung của mmovn là ko $, ko kiến thức, ko kinh nghiệm, ko nhiều thứ nữa thì chỉ có cheat thôi chứ còn gì. Nói vui thôi, có nhiều bác ko cheat vẫn kiếm tốt đấy thôi :binhsua06:

Thì MMO thì như công việc ngoài đời thôi !!! Gian lận thì SSS !!! Cái gì cũng phải có thời gian thì mới có kinh nghiệm đc !!! Vì vậy muốn phát triển thì anh em phải dựa trên năng lực của mình mà chiến nhé !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week