Tuần Báo MMOViet360.Com Số 1

Reactions
99
MR
0.000
Xin chào các bạn, để giúp các bạn có cái nhìn khách quan nhất về tin tức MMO trong tuần. mình xin mạn phép làm chuyên mục “Tuần Báo MMOViet360.Com” nhằm giúp các bạn có thể bổ sung được lượng kiến thức về thế giới MMO rộng lớn. Bài viết sẽ được cập nhật vào đêm thứ sáu hoặc sáng thứ 7 hằng tuần, kính mong các bạn theo dõi. Bạn nào có tin tức gì hay, xin hãy gởi mail về [email protected] để mình tổng hợp và chọn lựa nhằm giúp cho chuyên mục thêm đặc sắc và phong phú. Vì lí do mới tạo chuyên mục mới này nên còn nhiều thiếu sót, mong các bạn thông cảm. Và Tuần Báo MMOViet360.Com Số 1 có những nội dung chính sau đây:

1-Onbux đang suy kiệt: kề từ ngày Onbux ra quy định mới là trả tiền bằng tay thì hầu hết dân chúng MMO Việt Nam đều chưa nhận tiền. Như mình đây, yêu cầu trả tiền từ tối 28/1 tới bây giờ vẫn chưa có động tĩnh gì. Nếu bạn để ý vào mục http://www.onbux.com/payments thì hẳn bạn sẽ ngạc nhiên bởi không hề thấy bóng dáng của LR. và điều quan trọng nữa là rất ít thành viên ở Việt Nam nhận được tiền dù rằng qua PP hoặc AP. Hiện nay thì chúng ta chỉ có thể suy đoán rằng 1 là Onbux đang có vấn đề với LR. 2 là Onbux đang hết tiền nên gây ra tình trạng cù cưa trả tiền cho thành viên. Tóm lại: Các bạn tạm thời đừng nên đầu tư vào Onbux lúc này.

2-HotFile đã chấp nhận tính lượt download từ Trung Quốc: Đây thực sự là 1 tin mừng cho dân chúng Paid To Upload (PTU). bởi vì khi tăng được 1 nước tính tiền khi download đã là tin mừng mà đây lại là Trung Quốc với số dân lớn nhất thế giới. Bảo đảm rằng thu nhập của dân PTU sẽ tăng đáng kể.

3-HotFile bị kiện vì vi phạm bản quyền: đây là tin không vui tí nào cho dân PTU. nếu HF thua trong vụ kiện này thì HF sẽ phải có nhiều biện pháp mạnh tay xóa file của dân chúng. Chúng ta hãy cùng chúc cho HF thắng trong vụ kiện này để không làm giảm “nồi cơm” của chúng ta. Thông tin chi tiết vụ việc các bạn có thể tham khảo theo đường link sau: http://www.thongtincongnghe.com/article/22143

4-FileSonic đã thay đổi 1 số luật: điều 1 là tăng dung lượng file download đối với tài khoản miễn phí. trước kia là 400MB, còn bây giờ là 1GB. Để tăng dung lượng file download, bạn vào mục Setting->Free User Download Limit->1GB. Điều 2 là tăng lượt số tiền cho 1000 lượt download. Tối đa bạn có thể nhận tiền hiên nay là 35$/1000 lượt download. Quá tốt phải không các bạn. Để tham khảo các bạn chọn vào mục Make Money Online.

5-Site PTC đầy tiềm năng đã ra đời, đó chính là LotBux.com. Hẳn các bạn hỏi tại sao tôi lại giới thiệu site này cho các bạn. Đơn giản vì nó đã đăng ký thành công ty giống như Onbux hiện nay. Do đó, bạn hoàn toàn yên tâm đầu tư mà không lo lắng gì. Vì hầu hết các site đã đăng ký thành công ty thì sẽ sống tối thiểu 6 tháng. Mình có 1 bài viết giới thiệu 4 SITE PTC ĐÃ ĐĂNG KÍ CÔNG TY THEO THÔNG TIN TỪ PTC-INVESTIGATION, các bạn tham khảo và ủng hộ mình 1 tài khoản với nha.

6-1 trang làm Offer mới cho anh em, đó là trang http://globalcashclicks.com/, trang này có rất nhiều offer cho anh em. đặc biệt trang này các bạn có thể cheat (mình không dụ dỗ các bạn cheat), các bạn khéo làm khéo ăn nha.

Mọi sao chép xin ghi nguồn MMOViet360.Com nhằm tôn trọng tác giả cũng như là tôn trọng bản thân mình. Xin chân thành cảm ơn.
Nguồn: MMOViet360.com​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back