Tư Vấn về Verify PP

thaychua

Senior
Reactions
61
MR
0.000
Em cũng tập tành chơi MMO. Cũng tạo dc acc PP, cũng làm 1 thẻ Visa của ACB, nạp vào ấy 500k, hix, qua 2 tháng chẳng Verify dc bị trừ hết 40k lệ phí thường niên, nãn kinh khủng.
các pác cho e hỏi, để Verify cái thẻ thì mình cần những bước như thế nào ( pác nào có lòng hướng dẫn e cụ thể nhá )
lúc đầu làm thẻ, e hỏi nhân viên là khi tôi có thẻ này tôi muốn thanh toán tiền trực tuyến thì phải làm như thế nào
Nhân Viên bảo: có thẻ này rồi thì cứ thanh toán tiền trực tuyến, tờ giấy kèm theo có usre name và pass rồi, cứ thế mà thanh toán
Thế mà e đem về nhà mày mò chả làm dc, đã như thế đổi ID và Pass đến giờ k nhớ.
buồn quá rút hết tiền trong thẻ ra rồi.
pác nào vui lòng hướng dẫn e cụ thể nhá, và bây giờ e muốn đổi thẻ của ngân hàng khác ( vd: Dông Á....) mà lần trước đã add vào PP số card visa ACB , như thế có dc k?
các pác tư vấn cho e nhá;););););)

1/ làm cái visa prepaid , nạp 100k là đủ, khi cần thiết thì nạp thêm
2/ reg acc PP , add thẻ vào, đợi trong ngày phone lên td hỏi code

# làm luôn cái internet banking ACB, bank cấp cho Mã số truy cập - mật khẩu, tên truy cập - mật khẩu ( đừng sai pass 5 lần, nó lock luôn , gọi lên kỹ thuật thì chả có thằng dek nào bắt máy

# add thêm thẻ vô tư, bạn củng có thể đóng acc, remove cái thẻ ACB đấy, closed acc, rồi tạo acc mới, gắn cái ACB cũ vào vẫn chạy tốt.

#chú ý : 2 acc phải khác nhau. cùng tên nhưng khác cấp, 1 personal và 1 pro hoặc business

# mỗi tháng, acc ACB dưới 500k,sẽ trừ 10k tháng, và khi có phát sinh gd , sẽ trừ tiền fee

Upvote 0
ban kho o buoc nao ? co gj pm qua yahoo minh minh tu van cho. minh cung moi verified xong nen co the nam chac duoc thong tin
add yh liemprohd

Upvote 0
mình khó ở cái bước là internet banking ý, vào Truy vấn số dư mà k dc, đổi tên truy nhập và mật khẩu, lâu rồi k vào quên luôn, giờ nên làm thẻ mới hay vác mặt lên ngân hàng xin lại ID và pass hở mấy bác, e thanks mấy bác rồi nhá

Upvote 0
các thẻ của bạn chỉ sử dụng 1 tài khoản online, khi quên pass ID, ra làm lại, hoặc đổi pass mới. nhiều thẻ nhưng chỉ 1 acc internet banking thôi
cho mình hỏi chút nữa, tài khoản PP cũ của mình đã add số thẻ nhưng chưa verify, vì tài khoản này ngược tên nên hủy, hiện tại mới tạo 1 PP khác, vậy mình add thẻ đã add vào PP mới tạo dc k? Del cái cũ đi thì dc k ( trong khi đã dùng nó đăng kí các trang PTC rồi)
chuyển từ PP sang PP có mất phí k? mình chuyển 0.04$ từ PP qua PP mới, nó báo đã nhận nhưng trong PayPal balance: $0.00 USD
thế là sao nhỉ!
Ý của bạn là thẻ mình vẫn xài dc hả? chỉ ra ngân hàng xin lai ID và pass thôi phải k , thẻ visa prepaid ACB, mình đã rút hết tiền, vậy thì thẻ còn xài dc k
bạn chỉ rõ ràng và tận tình nhá, thanks nhìu

Upvote 0
về vấn đề chưa nhận, bạn có thấy trong history, phần thanh toán, có 1 nút unclaim hay accept gì đấy ko, vì acc chưa veri có thể nó chưa chuyển thẳng vào, bạn nhấn vào nút đó thì sẽ nhận dc ( ko phải nút issue refund nhá )

bạn remove cái thẻ trong PP cũ, và send qua acc mới, rồi closed acc , thẻ cũ đó add vào ACC mới, nhưng chú ý là phải reset modem và clear history đi nhé, an toàn tính mạng

### thủ thuật cho bạn, veri acc PP xong, hoàn tất, gỡ luôn thẻ ra, vì nếu có trục trặc gì, PP sẽ ko rút tiền từ thẻ dc( ví dụ bị hack PP)

thẻ nào cũng xài dc, trừ thẻ bị hư , ặc ặc

Upvote 0
về vấn đề chưa nhận, bạn có thấy trong history, phần thanh toán, có 1 nút unclaim hay accept gì đấy ko, vì acc chưa veri có thể nó chưa chuyển thẳng vào, bạn nhấn vào nút đó thì sẽ nhận dc ( ko phải nút issue refund nhá )

bạn remove cái thẻ trong PP cũ, và send qua acc mới, rồi closed acc , thẻ cũ đó add vào ACC mới, nhưng chú ý là phải reset modem và clear history đi nhé, an toàn tính mạng

### thủ thuật cho bạn, veri acc PP xong, hoàn tất, gỡ luôn thẻ ra, vì nếu có trục trặc gì, PP sẽ ko rút tiền từ thẻ dc( ví dụ bị hack PP)

thẻ nào cũng xài dc, trừ thẻ bị hư , ặc ặc
đầu tiên nó hiện lên accept, chọn accept rồi thì hiện tại bây giờ nó hiện nút issue refund,
vấn đề hack PP thì chỉ có thể lấy tiền trong PP thôi chứ, làm sao lấy tiền trong thẻ được, vì muốn lấy tiền trong thẻ phải được chủ thẻ chấp nhận giao dịch chứ ( hiểu nôm na là thế, k biết 9 xác)
mình mới remove cái carsd nhưng mình chẳng biết del acc chổ nào luôn
Gà nhất trang này đấy

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Lấy được chứ bạn. Nếu số tiền trong balance ko đủ chi trả cho giao dịch đó, PP sẽ tự lấy tiền từ thẻ lên để chi trả.

Upvote 0
thjx cái này

Upvote 0
Tên trong Paypal như thế nào mới đúng nhỉ? Ví dụ như m tên Nguyễn văn A thì phải đổi tên trong paypal thành thế nào?

Upvote 0
Nghe thangquy nho nói có thể veryfi bằng thẻ đa năng hiện mình có 1 thẻ đa năng của Đông Á bạn thì veryfy bằng cách nào?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week