Ask Tư vấn về dịch vụ nhận code với số phone mỹ

Reactions
104
MR
0.055
Facebook
Follow me on Facebook
Mình cũng không biết mục này nên để ở đâu nên mong mod giúp đỡ cho mình post trong thời gian ngắn thôi nhá. Tại mình làm offer mà có mấy site nó đòi bắt very số đt mỹ mới cho nhận girfcard nên mình mún hỏi người làm dịch vụ này giá cả cho một lần nhận là như thế nào

Mình cũng không biết mục này nên để ở đâu nên mong mod giúp đỡ cho mình post trong thời gian ngắn thôi nhá. Tại mình làm offer mà có mấy site nó đòi bắt very số đt mỹ mới cho nhận girfcard nên mình mún hỏi người làm dịch vụ này giá cả cho một lần nhận là như thế nào
có thể hợp tác share cách làm off ko bác, e chỉ lại bác cách lấy phone veri

chỉ làm of chung với, share lại cách lấy số

xưa có comcast và verizon hay được sử dụng, ver các site yêu cầu phone thực us như swabuck, instagc, gifthulk...... giá ver giao động từ 0.5-1$/code. Nhưng dạo gần đây dân tình quẩy nhiều quá nên các nhà mạng hầu như fix hết cmnr.

=)) mình nói thiệt , có loại pin submit , nếu ver phone US dc thì ngày 10 con là no , mấy con đấy toàn 1 2$ trở lên ko , chưa tính làm admin ăn dày nữa
hicc, cái loại đó tớ chưa bao giờ chơi, chỉ là làm cái này tới phần payment nó đòi very số mỹ thôi, nên mình test thử nếu ok thì thuê phone cũng đc cậu ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week