• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Tư vấn] Vấn đề đăng kí tài khoản ngoại tệ ACB để nhận tiền qua bank từ Quiz

vinhkid1412

Newbie
Reactions
22
MR
0.494
Insuree Balance
0
Chào mọi người, Hiện mình muốn đăng kí một tài khoản ngoại tệ ACB để nhận tiền qua Bank từ Quiz. Mình có một số thắc mắc sau mong những anh em có kinh nghiệm nhận tiền qua bank bằng ACB giải đáp :

1. Hiện tại mình đã có tài khoản nội địa ACB. Mình đăng kí tài khoản ngoại tệ USD có gì cần đáng chú ý ? ( Ví dụ thời gian bao lâu mình nhận được số tài khoản để chuyển tiền từ lúc đăng kí )

2. Nhận từ từ 2k trở lên thì ngân hàng có đòi hỏi mình chứng minh nguồn tiền hay không ? ( Vấn đề này mình rất quan tâm ? )

3. Khi Quiz chuyển tiền thành công cho mình, mình sẽ nhận được tin nhắn tài khoản báo có tự động hay phải đến ngân hàng xác nhận tiền gửi ?

Cảm ơn những anh em có kinh nghiệm vụ này giải đáp giúp.:D

1> đk song đc luôn mất 10 phút thôi
2> KO SAO, nhưng về lâu về dài nếu nhận $ đều đều và nhiều hơn thì có thể sẽ bị hỏi thăm (chỉ cần cho họ kiểm tra email thanh toán và đút cho các anh ấy mấy củ là an tâm)
3> Đăng ký dịch vụ sms của nó thì khi tài khoản biến động là nó nhắn cho bạn biết, tiền chuyển về là của mình ko phải xác minh gì hết

==> đây là kinh nghiệm vài lần dùng bank, hiện tại thì chỉ dùng wmz thôi

1> đk song đc luôn mất 10 phút thôi
2> KO SAO, nhưng về lâu về dài nếu nhận $ đều đều và nhiều hơn thì có thể sẽ bị hỏi thăm (chỉ cần cho họ kiểm tra email thanh toán và đút cho các anh ấy mấy củ là an tâm)
3> Đăng ký dịch vụ sms của nó thì khi tài khoản biến động là nó nhắn cho bạn biết, tiền chuyển về là của mình ko phải xác minh gì hết

==> đây là kinh nghiệm vài lần dùng bank, hiện tại thì chỉ dùng wmz thôi
Cảm ơn về thông tin hữu ích từ bạn. Cho mình hỏi tí nếu ACB bank thì ngày 15 hàng tháng update tiền xong thì bao lâu mình nhận được tiền từ bank vậy ? ( từ kinh nghiệm nhận bank vài lần của bạn.)

Cảm ơn về thông tin hữu ích từ bạn. Cho mình hỏi tí nếu ACB bank thì ngày 15 hàng tháng update tiền xong thì bao lâu mình nhận được tiền từ bank vậy ? ( từ kinh nghiệm nhận bank vài lần của bạn.)
sau webmoney 5-7 ngày nhé bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom