• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Tư vấn tạo cách tạo acc Paypal sau khi acc cũ bị limit ??

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
498
MR
2.145
+ Tình huống:
Mình bị limit paypal 180 day hôm tháng 11 rồi và đang chờ tới ngày rút. Đến giờ mình vẫn chưa dám tạo acc mới vì sợ dính limit nữa nhưng nhận thấy nhiều cái cần gd paypal quá nên giờ đánh liều tạo acc mới. Hỏi mấy bác vài vấn đề ạ
+ Vấn đề :
1. Mình thấy cũng đã lâu rồi, giờ mình tạo acc PP mới vẫn ip cũ có đc ko ? Nếu ko thì dùng cái gì để qua mặt PP và tạo đc acc mới ?
2. Acc mới mình có đc rút tiền về số tài khoản ngân hàng cũ được ko ?
3. Có chú ý gì về điền info hay ko ? Nếu ở mục 2 chấp nhận cho rút về tài khoản cũ thì điền tên thế nào nhỉ ?? thắc mắc chỗ này :(

Thanks các bác ạ

Ra ngân hàng làm cái thẻ khác đi thím :D

+ Tình huống:
Mình bị limit paypal 180 day hôm tháng 11 rồi và đang chờ tới ngày rút. Đến giờ mình vẫn chưa dám tạo acc mới vì sợ dính limit nữa nhưng nhận thấy nhiều cái cần gd paypal quá nên giờ đánh liều tạo acc mới. Hỏi mấy bác vài vấn đề ạ
+ Vấn đề :
1. Mình thấy cũng đã lâu rồi, giờ mình tạo acc PP mới vẫn ip cũ có đc ko ? Nếu ko thì dùng cái gì để qua mặt PP và tạo đc acc mới ?
2. Acc mới mình có đc rút tiền về số tài khoản ngân hàng cũ được ko ?
3. Có chú ý gì về điền info hay ko ? Nếu ở mục 2 chấp nhận cho rút về tài khoản cũ thì điền tên thế nào nhỉ ?? thắc mắc chỗ này :(

Thanks các bác ạ
1. Có thể tạo, nhưng tạo acc khác loại với acc củ ( account premier vs personal)
2.Không được, bank nào đã add PP này thì không thể add PP khác. (chưa chắc lắm)
3.Phần Info thì dùng sao cho hợp với Tên bank (mới)

mình bị limit hơn 180 ngày rồi. từ cuối tháng 8 năm ngoái đến h sao vẫn chưa nhận được mail rút nhỉ

mình cũng mới tạo lại
1/ clear cookie, restart trình duyệt, modem
2/ ngân hàng vcb bác thêm 3 số bất kì vào sau swift code là ok. vd: BFTVVNVX002
3/ info thì quan trọng là đúng tên, còn sdt, address thì ghi đại đi... ver thì vcc
nhớ update đầy đủ câu hỏi bảo mật này kia..

dùng vcc ảo veerify đc mà ? vấn đề về thẻ ko cần thiết lắm ! quan trong là tài khoản rút tiền về thôi

ko phải dùng để veri mà dùng with bank đó :D

Mình củng vừa mới làm cái VCC veri cái PP tối qua xong...quan trọng là bank with tiền về thôi chứ còn veri thì 1 phút là xong. Nhưng không được dùng lại info củ. Tên tuổi thì ghi cho đúng.

sell acc pp trust cao 2 năm đây

tình hình e có mấy trăm cái mail . mỗi mail có 2--->5$ . Giờ tạo acc paypal để add mail vào rồi chuyển qua acc paypal chính của em thì có bị lạm sao không. Nếu limit thì có khả năng bị limit tới acc chính e không :)) . Thank

cứ vào paypal rút thử ,
không đươc, nó báo You are currently not allowed to add a bank account because your account access has been limited.

có mấy cái ko có mail nào về đều rút đc hết
sao mình rút nó toàn bị thế, làm sao để rút được nhỉ

1. Có thể tạo, nhưng tạo acc khác loại với acc củ ( account premier vs personal)
2.Không được, bank nào đã add PP này thì không thể add PP khác. (chưa chắc lắm)
3.Phần Info thì dùng sao cho hợp với Tên bank (mới)

1. Chuẩn rồi, được phép tạo account khác nhưng khác cấp độ
2. Add bank cũ thoải mái (đã thử)
3. Vì 2 thoải mái rồi nên 3 cũng thoải mái nhé :v

Có cần remove bank bên acc củ không? Hay add tiếp luôn?
tớ add tiếp luôn, account bussiness đổi holder name trên bank nhận về vẫn được. Đổi thoải mái cả họ tên chứ ko bắt buộc giữ nguyên họ.
Đấy là TK của tớ thấy thế, còn ai thế nào tớ ko biết :3

1.Tạo được acc mới nhưng khác cấp độ (như mấy bác trên đã nói)
2. Lây thẻ cũ rút tiền vô tư không cần remote trong acc cũ,nhưng ko dùng thẻ đó veri được
3. Dùng sdt khác thì tốt hơn (ý kién cá nhân nhé):p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom