[Tư vấn] Quà sn cho bạn gái ko phải là bạn gái.

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.134
Facebook
Follow me on Facebook
2 đứa em chơi vs nhau cũng đc mấy tháng, vì nhà xa nên ít gặp mặt, chủ yếu là yahoo. Sau đó em dọn nhà ra bắc 4 năm rồi ms liên lạc lại nhưng em ko cho gái biết em là ai, giờ 2 đứa như bắt đầu lại mà thân lắm. Gần tới Sn gái rồi, em muốn dành tặng 1 món quà ~ 500. Sau đó sẽ chuyển hàng nhanh vì 2 đứa xa nhau hơn 1k Km. Gái 23t, làm bán hàng ở TGDD, hay về khuya lắm, vì còn họp nữa chắc 11h đêm. Em định mua khăn quàng cổ nhưng nghĩ sắp hết đông, có bác tư vấn tặng bình sịt hơi cay đề phòng hiếp dâm... em nghĩ thú vị thật nhưng nghĩ lại chỗ làm cách nhà có 30m, mà ko biết nó có ý nghĩa ko!
Nhờ các bác tư vấn hộ em 1 món quà vs. Bác nào thích hợp em send 1$ vào pp, em chọn quà bác nào em send 3$ đáp lễ.
Chống chỉ định
  • : Quần áo, mỹ phẩm, túi, dày dép, dây lưng ( gái đang kd mấy cái này)
  • Hoa
  • Nước hoa
  • Gấu bông
  • Sách
Bất kì bác nào cmt : sét toi, bao cao xu, băng vệ xinh, thuốc cúc dịch, quen tránh thai là em backlist luôn.
Tks những tấm lòng hảo tâm.

Tặng bạn gái bác cái bồn cây nhỏ nhỏ mà tỏa ra mùi hương làm thơm phòng ấy. Mùi rất dễ chịu và cũng giúp mình ngủ ngon hơn :D. Mùi hương tồn tại 3 tháng.

Tặng nước hoa, bạn mua nguyên set 4 lọ của Victoria Secret á. Lúc mình mua là 70SGD, giờ ko biết nhiu.

Bạn gái mình thích lắm, nó là nhu cầu nên dùng hàng ngày luôn.

500 thì mua thế éo nào được, ít nhất cũng phải 20 nghìn

tặng em gấu bông to đùng đi, em ý sẽ ngất ngây cho mà xem
đã thử và thất cmn bại :oops::oops::oops:

về khuya thì tặng gấu bông ôm ôm cho êm giấc, hoặc mấy cái đồ làm đẹp nho nhỏ cho phụ nữ: son môi, soi dưỡng...
nước hoa mà dưới 500k dở ko nên, đã là nước hoa thì nên cho mạnh cỡ 1tr cho đáng tiền thì tốt hơn

theo mình thấy, mua cho gấu cái lắc tay hoặc lắc chân bằng bạc, tặng là hết ý, trói lại lun, ý nghĩa nữa, gấu nhận sẽ hỉu t.c của cậu. tầm giá giao động 250-400k :p:p:p:p:p:D:D:D:D:D

chuyển phát nhanh xa nên ưu tiên đồ nhỏ gọn khó vỡ. theo e bác nên tặng 2 thứ
1. 1 hộp chocolate ngon, vừa thực dụng vừa ngỏ đc cái ý của bác đang có tình cảm với e nó
2. E nó bán hàng ở TGDD=> ngày nào cũng phải trang điểm=> mua cho e nó cây son, bác nghiên cứu chọn đc màu mà e nó thích nữa thì càng thể hiện đc thành ý, ngày nào e ý cũng lấy son ra tô=> ngày nào cũng nhớ đến bác :p

nếu e ấy bán từng ấy thứ như thớt nêu trên thì tiền bạc ko là vấn đề của nó rồi. Đã vậy thì tặng cái postcard chúc mừng sinh nhật (viết cái j đó có ý nghĩa, hài hước, gợi nhớ tí càng tốt) + 1 cục chocolate hình trái tim vừa phải trong 1 cái hộp vừa phải (nên nhớ là only 1 cục chocolate thui nhé, có khắc chữ càng tốt ) .

Xin Hết !

Hay về khuya -> có thể lạnh . V mua cái áo khoác hoặc áo ấm và đêm nào cũng mặc thế là sẽ nhớ bác nhìu hơn. Có gì inbox để lấy email paypal nha @vamnt1

Quan trọng không phải quà gì , mà quan trọng là ai tặng , chưa có gì rõ ràng thì không nên tặng cái gì rõ ràng quá , e thấy nên tặng son + bánh bác à

tặng cho cây súng điện đi đêm hôm có mà phòng thân, dạo này kinh lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week