Tư Vấn " Nhắn tin cho con gái không trả lời tin nhắn "

alldownfile

Junior
Reactions
97
MR
0.000
đứa này ko thích nhắn tin rồi, bạn chuyển sang gọi đi, đừng bao giờ nhắn tin nữa. Con gái thỉnh thoảng có những đứa có hội chứng ko thích nhắn tin bạn ah, chúc bạn may mắn lần sau

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
e đừng buồn thế gian này lắm có những ngừoi bị mù như e a thương lắm :m027: mà k nhắn lại thì bỏ mịa đi, nó chê cha nội rồi

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Thề luôn, cách đây 6 năm lúc mới học xong lớp 12, mình đi thi đh trên sài gòn thì gặp vợ mình, sau 1 ngày thi chung thì cũng lấy dc số đt, và mình bị tình trạng như bạn. Đêm đó về nhắn tin cả chục phát ko thấy reply, cáu quá mình nhắn lại đúng theo lời mình kể, thế là bx reply lại chửi, chửi qua chửi lại giờ thì hoa đã có chậu :">

thiên tình sử :binhsua116:

sleepy86

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
cưa gái cũng giống như đi câu cá ấy. Nhiều khi nhìn thấy cá to mà ko câu được. hoặc cắn câu rồi có khi bạn lại gẫy cần :). Rủi ro chả khác gì chơi MMO :))

ptcidol

Senior
Reactions
151
MR
0.016
câu đầu đã hỏi nó ăn chưa thì nó éo rep là phải rồi... cần phải tiếp cận 1 cách có chiến lược chứ kiểu vậy con gái nói chung là chán

luudinh93

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vote bác này :))

Thề luôn, cách đây 6 năm lúc mới học xong lớp 12, mình đi thi đh trên sài gòn thì gặp vợ mình, sau 1 ngày thi chung thì cũng lấy dc số đt, và mình bị tình trạng như bạn. Đêm đó về nhắn tin cả chục phát ko thấy reply, cáu quá mình nhắn lại đúng theo lời mình kể, thế là bx reply lại chửi, chửi qua chửi lại giờ thì hoa đã có chậu :">
Vãi bác.chất đừng hỏi :binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week