Tư Vấn " Nhắn tin cho con gái không trả lời tin nhắn "

Angelpc

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Hôm qua đi uống cà phê xin số 1 em hồi sáng gọi điện thì nghe máy , tối nay nhắn : hi em ăn cơm chưa rứa ? . ​Đợi miết không thấy trả lời ,cảm giác mình nt người ta ko rep lại buồn :binhsua80: , hụt hẫng. Theo các pro có nên tán tỉnh tiếp không ???

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Em mù à, hay tay em ko bấm đt dc mà ko reply cho anh ? Mình đã thử với bx mình lần đầu cưa cẩm, và giờ mình đã là hoa đã có chậu :))

khongthevl

Senior
Reactions
501
MR
0.008
Chat with me via Skype
Em mù à, hay tay em ko bấm đt dc mà ko reply cho anh ? Mình đã thử với bx mình lần đầu cưa cẩm, và giờ mình đã là hoa đã có chậu :))
lời khuyên anh chân thành vãi :)) bác cứ rep lại sao mài kiêu thế hả con *** em cá 100% nó sẽ rep lại cho bác ngay và luôn:binhsua116:

pro nói có thật không đó
Thề luôn, cách đây 6 năm lúc mới học xong lớp 12, mình đi thi đh trên sài gòn thì gặp vợ mình, sau 1 ngày thi chung thì cũng lấy dc số đt, và mình bị tình trạng như bạn. Đêm đó về nhắn tin cả chục phát ko thấy reply, cáu quá mình nhắn lại đúng theo lời mình kể, thế là bx reply lại chửi, chửi qua chửi lại giờ thì hoa đã có chậu :">

Thề luôn, cách đây 6 năm lúc mới học xong lớp 12, mình đi thi đh trên sài gòn thì gặp vợ mình, sau 1 ngày thi chung thì cũng lấy dc số đt, và mình bị tình trạng như bạn. Đêm đó về nhắn tin cả chục phát ko thấy reply, cáu quá mình nhắn lại đúng theo lời mình kể, thế là bx reply lại chửi, chửi qua chửi lại giờ thì hoa đã có chậu :">
=)) Location nhìn thấy gì chưa thớt :m197: bờ rồ đó nghe theo lời bác ấy đi
xogn quay lại kể a e nha =))

JumPer

Senior
Reactions
143
MR
0.000

bác tunvit chiến dữ . chiến từ cãi nhau -> chiến trên ... cái chậu cấm hoa:binhsua146:

exciter2011

Newbie
Reactions
43
MR
0.002
con gái thường hay vậy lắm, nhất là gái xinh thì thôi rồi ,nó k nt lại có thể câu hỏi của thím quá nhàm chán thôi ,thím thử nói câu này xem : Xấu mà chảnh ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week