Tư vấn mua xe tầm 500 triệu

nguoinhen89

Banned
Reactions
289
MR
0.000
sau 1 hồi tham khảo em quyết định mua con này . thanks cả nhà đã tư vấn nhiệt tình

Last edited by a moderator:
civic thẳng tiến! vậy là sắp thắng sao.

- - - Updated - - -

sắp có event 1 tháng hả ngnhen... chúc mừng nhé

Bạn lên đây khoe tiền hay nhờ tư vấn. Muốn tư vấn thì đến các forum xe cộ khác đi nhé

có bao nhiêu mà khoe ? box *** khoe cả rồi kìa :))
chơi mỗi forum này tiện thì hỏi luôn chứ sao ko dám qua mặt mấy đại gia trên này

mua con civic chạy cũng được, chủ yếu là giá phụ tùng thay thế rẻ

cũng thích con này thanks bác

- - - Updated - - -

Mình vừa lấy con Morning 2011 màu đen nhập lướt Hàn Quốc.
Giá ở VN là 320tr, 20% trước bạ + 20tr tiền biển = hơn 400tr tí.
Đổ đầy bình 600k xăng 95 từ thứ 6 vừa rồi chạy tóe loe đến giờ mãi không hết, vẫn còn 1/4 bình.
Tuần trước nữa đi Hòa Bình, chạy đường trường tổng cộng 400km hết 500k tiền xăng thì về đúng vạch trước khi đổ. Tiết kiệm !!

Chạy trong phố dễ luồn lách, bảo hiểm thân vỏ xong không lo đâm đụng trầy xước (5tr / năm)

Nếu quen thân có thể nhờ gara xuất hóa đơn thấp xuống, coi như đỡ được thuế trước bạ.

Mua xe gì thì mua, nói không với liên doanh nhé, phò phạch lắm. Thề !!

- - - Updated - - -

Trước cũng lăn tăn 2 con này, nhưng chạy thử Lacetti ở Đại Lộ Thăng Long thấy bay xe ghê vãi vật. Focus thì xăng cực hao và sửa chữa vô cùng đắt vì gara cho Ford hơi bị hiếm. Nếu thích xe Mỹ thì chỉ nên mua Ford Laser vì nó dùng chung đồ với Mazda 3, thay thế rẻ hơn.

Mua xe tầm 500tr đổ lại thì đừng có nghĩ đến "Đẳng cấp" làm gì cho nó mất công, mua con xe nào về nó hầu hạ mình chứ mình không phải hầu hạ nó là hợp lý.

em cần con nào tiết kiệm xăng thôi chứ 500 triệu thì lấy đâu ra mà đẳng cấp hả anh
sẽ lưu ý con xe của anh

nhờ MOD điều tra dùm thằng theard này , có ng nói với mình nó chính là thằng scamer suonggiophudoitraiibh ( 2 chữ i ) , mình ko tiện nói ng đã cho mình biết thông tin như thế , ae cẩn thận với nó :m144:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back