• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tư vấn mua xe máy cuối năm

vote FZ 150i :))

thời đại nào rồi còn đi xe máy nưa.
nếu mua thì nên để tiền vài năm nữa.
ô tô rẻ bèo.
còn mua thì làm còn Suzuki Raider nhé.
Ở nam định thì mình cho chạy thử :D

Vote k chơi ex 150 nhé, xe gì chạy 80 90 mà rung lắc cmnr :( sh mode của vk chạy 80 không có cảm giác gì luôn. Mà thanh niên chưa vk con thì k nên đi sh mode, còn mỗi ab hay nouvo, thôi lên 70 làm sh 125 việt đê
tại sao thanh niên chưa vợ con ko nên đi nhỉ:rolleyes:

tại sao thanh niên chưa vợ con ko nên đi nhỉ:rolleyes:
À, mình cảm thấy nó không hợp lắm. Còn thích thì cứ quất thôi bác, quan trọng là bản thân mình thế nào, chứ kiểu đẽo cày giữa đường thì đi bộ cho lành :)) tư vấn chỉ là tư vấn, không thể lấy tất cả tư vấn làm quyết định của mình được ;)

thời đại nào rồi còn đi xe máy nưa.
nếu mua thì nên để tiền vài năm nữa.
ô tô rẻ bèo.
còn mua thì làm còn Suzuki Raider nhé.
Ở nam định thì mình cho chạy thử :D
hix giấc mơ ô tô giá rẻ biết bao giờ thành hiện thực , 2018 thuế nhập khẩu còn 0% thì lại tăng thuế tiêu thụ đặc biệt , em ghiền con chevrolet camero bên mẽo 25k$ về việt nam gần 3 tỏi , chán =))

Tks các bác nhé, chắc mua ex 150 về độ thêm chạy thôi , mua xe ga đi đường dài nhiều mau hư quá :oops::oops:

Vote Exciter 150, còn màu thì tùy bác, riêng e thấy con trắng đỏ nhìn rất lịch sự :D
mà con đấy tầm 1m6 đi vừa không bác, e sợ hơi lùn đi ko hợp :(

sẵn tiện hỏi các bác, em m68 60kg đi SH ngoại có đc ko ạ,e tính mua để đi làm
đc bác :D xúc đi , đại gia đây rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back