Tư vấn mua máy tính cấu hình mạnh.

Sao không mua cái máy 200 củ mà mua gì cái máy bèo bọt thế.

Nếu thớt đủ 21 củ thì mua ngay nó về chứ lăn tăn gì nữa. Giá nó vậy rồi.

Câu hỏi mang tính chất khoe máy sắp mua chứ không phải đi hỏi tư vấn. Nếu cần tư vấn thì câu hỏi sẽ như sau:

Sau nhiều năm gõ captcha, scam cũng được vài người, thả thính câu được vài máy bay bà già. Trừ tiền tút tát sắc đẹp, uống sắc ngọc khang, mua sâm nhung bổ thận hoàn uống thì em còn dư tầm 7-8 triệu muốn làm việc online kẻo nhan sắc mau tàn quá.
Nhờ các bác tư vấn hộ em cấu hình nào vừa đủ số tiền kia để đáp ứng được nhu cầu sắp tới của em là chạy được 20 sanbox chạy imacro.
Khoe khoan chỉ làm cho những người nịnh bợ ưng ý thôi , riêng m chẳng có ai nịnh bợ nên m ko khoe c nha . M ko nhận m giỏi hay nhận m giàu có gì mà phải đi khoe khoan với máy tính 21t cùi bắp so với ae trên MMO c nhé . M NGU nên mới cần tư vấn ,đó là tất cả . Nếu C ghé qua thấy chướng tai gai mắt thì vui lòng tắt nó đi nhé. Thanks A LOT !

Last edited:
Cám ơn tư vấn của C , c thấy cấu hình máy thế đã ổn chưa hay cần thêm cái gì , mong c tư vấn nhiệt tình .Cám ơn rất nhiều .....
cậu cứ xem thử mấy cái cậu dùng ấy nó chạy cái gì nhiều rồi tính ra, cái bạn nói mình ko biết nên ko nói đc, nhưng nếu là chạy web mình nghĩ ram là chủ yếu thì đa nhiệm, nhưng nếu cậu có tiền cứ mua như thế này, ko game thì mua 1050 cũng đc để dành sau này có gì cần khỏi mắc công

cậu cứ xem thử mấy cái cậu dùng ấy nó chạy cái gì nhiều rồi tính ra, cái bạn nói mình ko biết nên ko nói đc, nhưng nếu là chạy web mình nghĩ ram là chủ yếu thì đa nhiệm, nhưng nếu cậu có tiền cứ mua như thế này, ko game thì mua 1050 cũng đc để dành sau này có gì cần khỏi mắc công
Cám ơn ý kiến của c !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom