[Tư vấn] một hướng đi cho năm 2016 với những gì đang có?

Kiếm đứa nào nhà giầu mà tán.

Kiếm đứa nào nhà giầu mà tán.

=)) nhắc mới nhớ, trước có đứa nhà giàu vãi cứ theo e, hài vãi, lúc đầu thấy bố nó làm to mình cũng thích thú, nhưng độ sau nghĩ lại nhục vs chán lắm nên nghỉ =)) tự lực thú vị hơn.

=)) nhắc mới nhớ, trước có đứa nhà giàu vãi cứ theo e, hài vãi, lúc đầu thấy bố nó làm to mình cũng thích thú, nhưng độ sau nghĩ lại nhục vs chán lắm nên nghỉ =)) tự lực thú vị hơn.
Có bằng mà lại vứt thế phí nhỉ. Tiền đi học mà để làm ăn thì ngon r. Học off đi tập làm loại free đi nếu quyết tâm chắc cũng ok thôi

Có bằng mà lại vứt thế phí nhỉ. Tiền đi học mà để làm ăn thì ngon r. Học off đi tập làm loại free đi nếu quyết tâm chắc cũng ok thôi
He. cuộc đời mà bác ^^

Offer nếu có kèo thơm 1 ngày cũng 100 -> 300$ rồi huống chi 1 tháng bạn :D:D:D cố gắng làm tích lũy kinh nghiệm

Hihi. e cũng đang mò mẫm :D tks bác.

Tự lực, nhưng giờ thì sao? Đi cầu bốn phương? Mệt không? Có hàng ngon lại không ăn, nhục với không nhục cái nỗi gì? Nhục 1 tý nhưng giờ thảnh thơi mà chắc gì đã nhục.

Tự lực, nhưng giờ thì sao? Đi cầu bốn phương? Mệt không? Có hàng ngon lại không ăn, nhục với không nhục cái nỗi gì? Nhục 1 tý nhưng giờ thảnh thơi mà chắc gì đã nhục.

mệt vs nhục khác nhau mà bác. lấy nhau xong ra ngoài dg thì oai mà về thì như chó chui gầm bếp cũng làm gì đâu. e tự làm, nghèo thật nhưng là e tự làm :D

like cho cách suy nghĩ,
chuyện đời duyên nợ k tránh dc, miễn sao yêu nhau thât long thoi

hehe theo cách nghĩ này thì cứ lên bar or ra mấy cái quán cf vip đầy gái con nha giầu,

cái nầy có vẻ nóng quá . bỏ mmo được 5 tháng rồi h đang trở lại

like cho cách suy nghĩ,
chuyện đời duyên nợ k tránh dc, miễn sao yêu nhau thât long thoi

hi, e cũng thấy thế, sau khi chia tay cô gái nhà giàu kia thì e gặp đc gấu bây giờ của e và yêu đến giờ luôn, khéo tiến tới hôn nhân ý :p:p Tuy ko giàu có chạy xe ga, đi ô tô bla bla... nhưng mà e thấy sướng hơn trước yêu cô gái kia hehe

cũng như bác nhưng em lại đang làm nhà nước

Bác biên chế chưa. vậy bác ngon hơn e nhiều ý chứ, bác làm nhà nước là chính tối về chơi mmo tay trái thôi.

Bác biên chế chưa. vậy bác ngon hơn e nhiều ý chứ, bác làm nhà nước là chính tối về chơi mmo tay trái thôi.
cũng may là đc rồi bác ạ. nhưng làm nhà nước lương thấp, gò bó lắm bác ạ. cũng đang tính như bác tối về tìm nghề tay trái mà chưa biết theo hướng nào bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom