tư vấn hộ e về pix vs

Status
Not open for further replies.

dongnhat2014

Junior
Reactions
8
MR
0.136
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
e cb gõ pix lại nhưng bây h không biết dùng soft hay web. nếu dùng soft thì dùng proxy hay ssh. và dùng proxy thì dùng loại nào a. ai cho e ý kiến vs

web đi em,bật mấy trình duyệt lên gõ,có tiền rồi mua 5-10 proxy về gõ,ssh hay bị ra trắng code

e cb gõ pix lại nhưng bây h không biết dùng soft hay web. nếu dùng soft thì dùng proxy hay ssh. và dùng proxy thì dùng loại nào a. ai cho e ý kiến vs
gõ soft đi cậu,soft nhanh hơn web nhiều.đầu tư nhiều tiền khoản 50$ :D
mua proxy sài :D

gõ soft đi cậu,soft nhanh hơn web nhiều.đầu tư nhiều tiền khoản 50$ :D
mua proxy sài :D
soft gõ đc ah mình tưởng tịt rồi chứ

hi s tới 50$ lun v. log dc bn acc. liệu làm có ok ko a
Soft vẫn bình thường có gì mà ko ok ??
50$ thì chắc là tiền mua acc, nếu gõ tối thì cầm 100-150acc tuỳ ngày. Buổi sáng thì 200+.:)
Mua acc thì mua có full info, nếu sợ thì trung gian luôn, tốn thêm vài xu nhưng an tâm, ko nên tham rẻ mà mua G ko info.:D
Nếu hết cach thì tạo acc gõ trên web. Tầm 6-8 acc là đũ cày.;)
soft gõ đc ah mình tưởng tịt rồi chứ
Soft vẫn bình thường, web 10 acc thì soft 100 200 acc.:mad:
máy mở web lag điên lắm a. thấy mà nản, chỉ mún dùng sòft :)
Nếu bác là newbie mà ko chơi web đc thì đừng vô pix làm gì, hiện nay gõ soft với newbie gần như là điều ko thể :)
Ý kiến thế thôi còn muốn sài soft hay web thì tùy, dầu gì thì pix cũng ko thể nát hơn vầy nữa :(

Soft vẫn bình thường có gì mà ko ok ??
50$ thì chắc là tiền mua acc, nếu gõ tối thì cầm 100-150acc tuỳ ngày. Buổi sáng thì 200+.:)
Mua acc thì mua có full info, nếu sợ thì trung gian luôn, tốn thêm vài xu nhưng an tâm, ko nên tham rẻ mà mua G ko info.:D
Nếu hết cach thì tạo acc gõ trên web. Tầm 6-8 acc là đũ cày.;)

Soft vẫn bình thường, web 10 acc thì soft 100 200 acc.:mad:

Nếu bác là newbie mà ko chơi web đc thì đừng vô pix làm gì, hiện nay gõ soft với newbie gần như là điều ko thể :)
Ý kiến thế thôi còn muốn sài soft hay web thì tùy, dầu gì thì pix cũng ko thể nát hơn vầy nữa :(
^^ em cứ dùng soft,đó là quyền quyết định của em :)
tks mấy bác :)

mấy thớt cho hỏi proxy fine còn dùng được không mình tính làm lại soft mà không biết nên dùng proxy hay ssh,vì lúc trước sài ssh thấy chậm hơn proxy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week