[Tư Vấn có thanks]Nên mua Novuo SX 125 hay LX 135 hay AB?????????

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.338
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là thằng em chai đang muốn mua xe đi làm+ đi tán gái mà gom góp mãi mới dc có 35 chai.nó thì thích con Novo SX 125,mà tiền thì chỉ đủ mua con LX 135...:m020: ở đây bác nào có kinh nghiệm về xe cộ chỉ giáo em cái...đang tính tuần sau dẫn nó đi mua mà éo biết chọn loại nào cho phải đạo.
SX 2012 hét giá 36.5 chai+ phí giấy tờ các loại là 39 chai :m020: vãi loằn
LX 135 chỉ tầm 32 chai + linh tinh chac cung len 35
:m020: ai cho em ý kiến cái

vurayman

Senior
Reactions
387
MR
0.000
sx đang đời mới nên cũng khá hot
lx thì xưa rồi
còn ab thì khỏi phải bàn vì nó quá cùi, chạy dc 1 thời gian là máy kêu như máy cày ấy :binhsua39:
1 vote cho sx :binhsua30:

babykute

Hero
Reactions
1,008
MR
0.023
Chat with me via Skype
Phang con LX135 chạy bốc phết ........... hồi trước mình mua là 34 củ link tinh luyên thuyên vào là tròn 38 củ h hạ giá gê quá nhỉ

mà phang LX135 là phải thay lốp SH vào cho ngon nhá không là ngã vỡ mặt đấy :binhsua30:

LX h đầy đường đặc biệt yên xe thiết kế luôn dốc về trước rất thích hợp để các chàng trai bị lõm lưng sau mỗi lần bóp phang ý nhầm bóp phanh :binhsua47:

Itavina

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tùy vào tài chính của Bạn, nếu ráng được thì xe sx sau vẫn ok hơn nhiều, model ra sau mà. Lớp trẻ thích Yamaha hơn vì trẻ trung, còn tiết kiệm xăng hơn thì chọn Honda.Quan điểm riêng thì Airbalde mẫu củ đẹp hơn, mẫu mới bi giờ nhìn thô hơn trước, người sử dụng thích là được rồi Bạn ah, xe hãng nào cũng tốt.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mua con Mio rồi độ lên cho nó oách. Còn tiền dẫn gái đi chơi và đổ xăng.
Ngày xưa đi chiếc cup thì nhìn đâu cũng thấy Gái. bay giờ thì gái nào nó cũng có xe hết, nên đi bộ rồi xin quá giang nó vậy.

Last edited by a moderator:
vậy mua SH đi cho nó máu.
Với 35 chai bác tạo 1 site Invest chuẩn với domain và host 3 năm, chi phí quảng cáo và seo tầm 5 chai cho nó hoành tráng. Hứa hẹn Cho anh e lợi nhuận 50-70% tháng, đầu tư PZ, PP, STP và đặc biệt rút ra bằng LR, WMZ intall. Kéo dài thời gian site chạy là 1 tháng hơn den 2 tháng nữa de dủ thời gian rút tiền về bank. Ai đăng ký sớm suất founder 1k tiền thì sẽ dc chia 5% lợi nhuận, bonus 100% cho thành viên founder tuyển dc ref cấp 1 và 20% cho ref cấp 2.
Site chưa kịp chạy thì bác đã dc chạy trên con Sh sáng bóng hoặc con roll royce dạo quanh SG rồi.
Quăng cái thank qua nhé.
làm như vầy xong ko có $ lãi thì có xe mà ko có mạng xài :binhsua47:

skydart2010

Senior
Reactions
755
MR
0.013
Novo SX 125 thì được là phun xăng điện tử, Thiết kế: Phía trước ok nhưng phần sau hơi xấu.Theo mình thì lấy con lx 135 đi mẫu mã đẹp mạnh mẽ trẻ trung nữa.Vài ý kiến cá nhân

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
mua xe số đi, chạy tay ga hao xăng chết mẹ =)) tuy là có cái mã tay ga nhưng lâu dài thì phí tiền quá :D
đỗ 100k chạy được 2 bữa hết mẹ nó rồi, mà éo có đi đâu xa hihi...
nếu em nó thích mua mua cho nó đi rồi cấp tiền xăng hàng tháng :D

thanks các bác.:m066: lên các forum xe máy thấy AB2011 bị chê quá chời...mà em cũng thấy nó thiết kế ko dc đẹp lắm,đặc biệt là cái đuôi tự nhiên lòi ra 1 tí nhìn kinh chết,,dc như AB 2010 lại đẹp,,ở cạnh nhà có hàng xóm chạy AB 2010 thấy cũng ngon mà ra đường thấy AB2011 gầm rú kinh quá,còn SX + LX 135 thì mượt mà hơn nhưng giá SX thì hơi chát....:m020: chắc phải mua LX + thay lốp SH( chắc cũng tốn mớ nữa :m020:) tính ra cũng ngang SX thì thôi xin thêm tien mua mợ con SX cho rồi....:m020: mua xe giờ khổ wa.xăng cộ thì đắt mà chọn dc con thích cũng khó vãi

- - - Updated - - -

Phang con LX135 chạy bốc phết ........... hồi trước mình mua là 34 củ link tinh luyên thuyên vào là tròn 38 củ h hạ giá gê quá nhỉ

mà phang LX135 là phải thay lốp SH vào cho ngon nhá không là ngã vỡ mặt đấy :binhsua30:

LX h đầy đường đặc biệt yên xe thiết kế luôn dốc về trước rất thích hợp để các chàng trai bị lõm lưng sau mỗi lần bóp phang ý nhầm bóp phanh :binhsua47:

:binhsua24: thay lốp SH thì tốn mấy chai nữa bác ...

mua xe số đi, chạy tay ga hao xăng chết mẹ =)) tuy là có cái mã tay ga nhưng lâu dài thì phí tiền quá :D
đỗ 100k chạy được 2 bữa hết mẹ nó rồi, mà éo có đi đâu xa hihi...
nếu em nó thích mua mua cho nó đi rồi cấp tiền xăng hàng tháng :D

:binhsua156: xe bác xe gì mà uống xăng kinh thế.............bèo cũng phải di cả trăm cây nó mới uống thế chứ :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week