Suggest Tư vấn các thắc mắc liên quan đến paypal vn

Status
Not open for further replies.
Thanks bạn. Cho mình hỏi luôn nếu mua paypal của các thành viên khác thì nên lưu ý gì. Vd nguồn tiền thì làm sao biết được là nguồn sạch, nếu mua rùi mà người bán mở case đòi lại......Thanks

Thanks bạn. Cho mình hỏi luôn nếu mua paypal của các thành viên khác thì nên lưu ý gì. Vd nguồn tiền thì làm sao biết được là nguồn sạch, nếu mua rùi mà người bán mở case đòi lại......Thanks
đã là người uy tín or mod or thành viên đóng bảo hiểm thì ban cũng chả phải lo check nguồn nữa rồi

nếu mua qua trung gian, thì mình củng tự check nguồn qua teamview, chứ trung gian đâu có check mà bạn

Làm thế nào để mua paypal từ người khác mà giảm bớt rủi ro bị limited nhỉ ?

nếu cần mua PP thì liên hê mình đang còn hơn 1k
rate 20 nhé
bạn ơi cho mình hoi vs
sao mình gỡ hết các bước rồi mà acc vẫn còn limit vậy, mình hơi gà mờ nên mọi người thông cảm

Lâu ngày mới vô lại 4r.
Xin slot lót dép hóng phát

Mình có thắc mắc, mong các bạn giải đáp giúp. Xin cảm ơn trước. Nếu mình Withdraw tiền về bank Việt Nam, trạng thái withdraw trên paypal vẫn là pending. Sau đó acc paypal của mình bị limit. Thì cho mình hỏi là: Chỗ tiền mình withdraw đó vẫn tiếp tục được chuyển về ngân hàng Việt Nam hay là sẽ được trả lại vào tài khoản trong paypal.???????

Mình có thắc mắc, mong các bạn giải đáp giúp. Xin cảm ơn trước. Nếu mình Withdraw tiền về bank Việt Nam, trạng thái withdraw trên paypal vẫn là pending. Sau đó acc paypal của mình bị limit. Thì cho mình hỏi là: Chỗ tiền mình withdraw đó vẫn tiếp tục được chuyển về ngân hàng Việt Nam hay là sẽ được trả lại vào tài khoản trong paypal.???????
nếu mà pending thì chắc là bị trả lại.

Đang dùng 2 acc pp 1 primer 1 personal trùng info sao không bác thread ơi :D

thớt cho hỏi dùng nhiều acc Paypal khác tên nhưng giống họ để rút về cùng 1 bank VN được ko ạ ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week