Giúp em đổi tên PayPal với, em bị ngược last với first name

tieuminmin92

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Như tít. Bác nào chỉ em cách đổi với :-(. Ở đây chọn cái nào giờ ạ. Em ở cùng bố mẹ nên ko có hóa đơn điện nước gì hic!

tên ngược with draw vẫn về nên ko sao bạn để nguyên vậy dùng, nếu muốn đổi chọn cái thứ 2 vậy up CMND hoặc bằng lấy xe

tên ngược with draw vẫn về nên ko sao bạn để nguyên vậy dùng, nếu muốn đổi chọn cái thứ 2 vậy up CMND hoặc bằng lấy xe
Cảm ơn b, để mình thử cái thứ 2 xem. Vì mình thấy mọi người bảo ngược tên ko rút đc hic.

Mình từng rút ngược tên về Eximbank vẫn ok bạn nhé.

Nhân tiện cho mình hỏi có bác nào biết trường hợp như của mình không:

Mình vừa withdraw từ pp limit sau 180 dáy nhưng bất cẩn điền sai Bank name.

Không biết có rút được ko, nếu ko được thì sau bao lâu PP nó refund lại nhỉ các bác.

tầm 3-4 tuần, mất phí tầm 15-20$

Mình từng rút ngược tên về Eximbank vẫn ok bạn nhé.

Nhân tiện cho mình hỏi có bác nào biết trường hợp như của mình không:

Mình vừa withdraw từ pp limit sau 180 dáy nhưng bất cẩn điền sai Bank name.

Không biết có rút được ko, nếu ko được thì sau bao lâu PP nó refund lại nhỉ các bác.
bạn viết mail cho paypal nhờ refund lại nhé vậy cho nhanh.

mình đổi lại đc rồi. Paypal yêu cầu phải gửi cmt và hoá đơn có tên và địa chỉ trùng với cmt. Paypal làm việc nhanh thật, hôm qua gửi sáng nay đã thấy mail báo đổi xong rồi.

Cái hóa đơn làm sao có được bạn. Mình làm định nạp tiền vào bank của m để làm hóa đơn có sao không.

PP của mình ngược name vẫn về nhé, rút thứ 2 thì sáng thứ 4 đã có tiền :). VCB nha.

Cái hóa đơn làm sao có được bạn. Mình làm định nạp tiền vào bank của m để làm hóa đơn có sao không.
Mình lấy cái hoá đơn điện thoại nhà xong phôtshop thành tên mình =)). Mà mình thấy paypal ghi là bản sao kê tài khoản Ngân hàng có tên và địa chỉ trong cmt của bạn cũng đc đó. Nói chung là kiếm đại cái hoá đơn xong photoshop thay tên là ok liền. Làm sao cho giống thật là đc.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back