Matrix Tự nhiên có 50$ free.

Status
Not open for further replies.

KiemTienDo

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
..............................

Last edited by a moderator:
mình gửi bác 50$ để bác ăn no chóng lớn còn co sức mmo

ko cần thank mình đâu

Chào bạn, đây là thủ đoạn hacker dùng để hack lr và các thông tin khác trên máy tính của bạn. Mình và nhóm bạn đang điều tra về nhóm hacker thông qua việc gửi lr dạng private này. Mong bạn hợp tác bằng cách chuyển số tiền vừa nhận được cũng theo dạng private vào số U5522784 để tránh hậu quả đáng tiếc. Khi tìm được thủ phạm mình sẽ thông báo với admin để vinh danh bạn :)

chia 10$ đi, chia mình mốt coi chừng hên tiếp đấy

quà mình tặng bạn 30/4 đó ko cần thank mình đâu nhưng mà mình đang kẹt cho mình xin lại 50% cũng dc =))

- - - Updated - - -

Chào bạn, đây là thủ đoạn hacker dùng để hack lr và các thông tin khác trên máy tính của bạn. Mình và nhóm bạn đang điều tra về nhóm hacker thông qua việc gửi lr dạng private này. Mong bạn hợp tác bằng cách chuyển số tiền vừa nhận được cũng theo dạng private vào số U5522784 để tránh hậu quả đáng tiếc. Khi tìm được thủ phạm mình sẽ thông báo với admin để vinh danh bạn :)
nghiêm túc mà nói bác tuvit vẫn chém ko kém ngày xưa là bao nhiu =))

chào bạn đây là tiền lr của mình gửi nhầm khi mua pc từ acc lr pastorkumi nên vui lòng bạn gửi cho mình lại 49.99lr(fee mình chịu rồi)

U3094979 nha bạn :D

mình gửi bác 50$ để bác ăn no chóng lớn còn co sức mmo

ko cần thank mình đâu

có k đó? vậy thì pro gửi e thêm 50$ nữa đi cgho đủ 100 chứ 50 vẫn còn đói lắm, k đủ ăn nen e cày k nổi, gửi ptivate nữa chứ, k phải gửi thủ công cũng k phải gửi auto mà là Qick Payment và k hiển thị stk, gửi private là sao nhỉ? hồi giờ chưa thấy gửi kiu này? pro nào bit gửi kiu nay là j k?

Last edited by a moderator:
làm cái event $10 đi cậu :binhsua07:

nó gửi cho mh vậy thì làm sao nó hack đc info mà nó lại mất tiền, bạn giải thích cho mọi người rõ đc k? nó gửi vậy thì nó nó hack bằng cách nào?

bảo đảm xem xong bài thread có vài đứa vào lr ngay, xem mình có được tặng 50$ giống thớt không? :binhsua172:

mình cũng thế :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,896
172,977
Latest member
khoia01

Most viewed of week