Help Tự làm video hoạt hình có khả thi?

devilcute1122

Junior
Reactions
90
MR
0.043
Các bác cho mình hỏi, 1 người có thể tự làm phim hoạt hình 2D hoặc 3D không ( dài khoảng 10->15p/video). Mình muốn theo nghiệp YTB có khả thi không o_Oo_Oo_O
P/s : phần nội dung và phần seo không vấn đề gì mọi người nhé, mình lăn tăn phần kỹ thuật thôi, mọi người cho mình tham khảo ý kiến.

Last edited:
không khả thi tẹo nào

phụ thuộc quá nhiều yếu tố: nội dung tốt, seo tốt, kiên trì, cuối củng là may mắn.

nội dung và SEO không là vấn đề gì thì bạn nên thuê 1 team chuyên làm phim hoạt hình riêng cho bạn :D

Nói thật một mình không làm nổi? nhân vật phải tự vẽ (rành photoshop, inllustator,), tạo chuyển động (Flash ,AE), tự nghĩ kịch bản, dựng phim, lồng tiếng.....đủ thứ....

nội dung và SEO không là vấn đề gì thì bạn nên thuê 1 team chuyên làm phim hoạt hình riêng cho bạn :D
bác thính thật, đúng là mình có team, còn thiếu đúng phần kỹ thuật không thằng nào gánh đc, định để bọn kia chuyên tâm phần chúng nó, mình gánh phần kỹ thuật, chắc k ổn rồi.

cậu lên đây hỏi là mình biết phần kỹ thuật cậu không có rồi, muốn làm video hoạt hình có thể làm vừa lòng người xem thì ngay cả mấy thằng có tay nghề cũng khó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom