• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tự động chuyển số tài khoản

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Insuree Balance
0
Có ai gặp trường hợp như mình không:
tối qua có giao dịch với 1 bạn trong forum. bạn ấy đưa số tài khoản đông á có dạng: 9704.... mính send tiền bằng internet banking vậy mà đến lúc nhập mã code vào thì nó lại tự quy đổi thành 0103.... (may mà còn trùng họ tên của chủ thớt).
Ai dùng quen cái này thì giải thích giúp mình với.

Đông á có 2 số đều chỉ 1 tài khoản
dạng 010...(10 số) là mã số tài khoản
còn 9704...(16 số) kia là mã số trên thẻ atm
cả 2 đều chỉ cùng 1 tài khoản

giờ mới để ý ra, cảm ơn bác nhá

Đông á có 2 số đều chỉ 1 tài khoản
dạng 010...(10 số) là mã số tài khoản
còn 9704...(16 số) kia là mã số trên thẻ atm
cả 2 đều chỉ cùng 1 tài khoản

chính xác, mình cũng định nói như thế :binhsua90:

Thôi, có câu trả lời xác đáng rồi, mình nghĩ vì tối qua bạn mà đưa số tài khoản cho mình là mem nữ nên không rõ về atm nên chuyển cho mình cái số trên thẻ. Cảm ơn các bác nhá,
Ngừng spam các bác nhá, vì e biết câu trả lời rồi.

Đông Á có 2 số:

Số thẻ có dạng: 9704 ....
Số tài khoản 10 số: 0106......

Trên Internet Banking nếu nhập số thẻ thì nó sẽ tìm ra số tài khoản và thanh toán... Không phải nó đổi đâu bạn.... !

Số tài khoản ĐÔNG Á bao gồm 10 số nhá...
010271xxxx

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

Chia ĐÔNG Á ra 2 dạng:

Với thẻ visa/ đa năng:... xxxx - xxxx - xxxx - xxxx (đây là mã số thẻ)
Số tài khoản local bank: xxxxxxxxxx (10 số)

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

Khi bác chủ thớt nhập mã số thẻ thì nó trùng với tên trên thẻ đó, nó truy tìm cái local bank của chủ thẻ rồi nó in ra 10 số tài khoản local bank của chủ thẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom