Tutorial Tsu : Mạng xã hội trả tiền cho người dùng 90% doanh thu từ quảng cáo

sao mình verify mail không được ta, nhập mail send code active vào nó toàn báo Not Found ! Có cao nhân nào giúp mình với !

sao mình verify mail không được ta, nhập mail send code active vào nó toàn báo Not Found ! Có cao nhân nào giúp mình với !
cậu... Lỗi chung của Tsu .. mấy người nước ngoài củng bị .. cậu facebook pm mình nha

fanpage ớ !

fanpage ớ !
à hum qua có nói chuyện với sp bên nó báo lỗi với hỏi thêm cái icon chat với cái fanpage .. nó bảo sẽ update vào thời gian tới .. dự là cái icon sẽ có trước :D:p:p

Mọi thông tin đều có thẻ thay đổi .. cậu chỉ cần nhớ id pass là ok :D

rồi cậu :p:p

Không auto nha cậu ,, ngày nó cho like có 1k thôi .. kiếm mấy nội dung hay mà like :D:D
Sao ít vậy? Ngày đc có 1k like thui á? :(

lúc 12h nó trả cho mình 0,73$ đó là tiền hôm qua hay sao thế thớt , k phải 6h chiều nó mới cập nhập tiền a

1k like mà dc tầm 100 like 1$ là ok rồi cậu
ý là mình like được người ta 1000 lần á anh :p:p:p .. Like người ta like lại thôi .. nên like 1 người tầm 3 4 cái .. rồi chuyển người khác .. hoặc chỉ like trên feed thôi :p:p:p

nhận like có giới hạn ko thead? mềnh mới chiến hôm qua nên chưa biết price của like share comment thế nào?

nhận like có giới hạn ko thead? mềnh mới chiến hôm qua nên chưa biết price của like share comment thế nào?
dạ ko anh .. mình làm người ta cái gì củng giới hạn ,, riêng nhận là thoải con gà mái :p:p:p

Anh vào GR với mọi ngừoi cho zui đi .. ở chung 1 chổ zui hơn .. ko quan trọng việc trao đổi .. chỉ cần là nơi hội tụ .. chứ nội dung hay thì nước ngoài nó ấn share ầm ầm :p:p:p

lúc 12h nó trả cho mình 0,73$ đó là tiền hôm qua hay sao thế thớt , k phải 6h chiều nó mới cập nhập tiền a
thằng này nó lộn xộn quá .. mình còn ko canh được nó trả giờ nào ... 0,73 chắc là đầu giờ của ngày hôm qua đó cậu .. cứ giờ GMT mà canh :p:p

uk vì mình nghe khi 6h , mà hôm nay mới 12h đã trả , chắc mai lại 12h , ak cho mình hỏi chút , nếu rút tiền thì rút về đâu nhĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom