Tutorial Tsu : Mạng xã hội trả tiền cho người dùng 90% doanh thu từ quảng cáo

add friend follow bao nhiêu bạn thì đủ minpay đấy bác

Tùy vào nội dung cậu nhé: view, like, share của các thành viên khác mới có tiền .. follow add friend là điều cơ bản cần làm thôi

Cảm ơn cậu .. Vào GR : https://www.facebook.com/groups/TsuMakingMoney/
Đăng ngay câu hỏi nếu có bất kỳ thắc mắc .. hoặc nhắn tin với mìh qua facebook

nó tính thế nào cậu như 1 view. 1 like. 1 share
mình vào group rồi ngay từ hôm qua luôn hihi :D
vào đây bàn luận cho nó máu ấy mờ

Tùy vào nội dung cậu nhé: view, like, share của các thành viên khác mới có tiền .. follow add friend là điều cơ bản cần làm thôi

Cảm ơn cậu .. Vào GR : https://www.facebook.com/groups/TsuMakingMoney/
Đăng ngay câu hỏi nếu có bất kỳ thắc mắc .. hoặc nhắn tin với mìh qua facebook
một ngày bạn đc bao nhiêu k view vs like mà đc 3$ thế bạn

nó tính thế nào cậu như 1 view. 1 like. 1 share
mình vào group rồi ngay từ hôm qua luôn hihi :D
vào đây bàn luận cho nó máu ấy mờ

Cái view like này em ko thống kê được .. hỏi admin thì nó bảo trung bình 1k là được 1$

Nói nôm na đơn giản dẽ hiểu "Đa Cấp" , bỏ MMO, lâu lâu lên phá Anh Em tí !

Mình thấy nó hoàn toàn phụ thuộc vào nội dung của cậu thôi .. chưa thấy được lợi gì ở ref cả :p:p:p

một ngày bạn đc bao nhiêu k view vs like mà đc 3$ thế bạn
Bữa đó không nhớ rõ .. Hìh như 3 4k view thì phải ... để lát check thông kê :D

"Các bác muốn kiếm tiền thật nhanh thì tham gia GROUP nhé https://www.facebook.com/groups/tsugroup/
Các bạn thân mến, chắc các bạn đã biết đến TSU, nếu như các bạn post bài một cách độc lập thì like và share cũng lẻ tẻ và tiền tăng hầu như không bao nhiêu. Nhưng nếu các bạn tham gia Group và hoạt động như một hợp tác xã thì các bạn sẽ rất ngạc nhiên. Với rate là 1000Like=$1 thì giả sử Group có 51mem, mỗi ngày bạn chỉ cần post 20 bài. 50 mem còn lại sẽ like và share hết 10 post của bạn thì bạn đã kiếm được hơn $1 vì share nhiều $ hơn like nữa. Còn nhiệm vụ của bạn cũng là vào 50 trang của mem để like và share. Nếu các bạn không muốn share chúng ta có thể đẩy số post lên thành 20 post. Đó chỉ mới là khoảng thu nhập từ Group, ngoài ra bạn còn có thu nhập từ comment, view và like từ danh sách bạn bè của bạn. Về cách hoạt động thì các bạn theo dõi từ Group nhé"

mình share chút kinh nghiệm nhé. muốn đc nhiều tiền thì các bạn nên add friend nước ngoài. đừng nên add vn nhiều quá. mình có 100 friend 100 followers ngày thứ 2 chơi đc có 500 view mà đc 1$ nhé.

mình share chút kinh nghiệm nhé. muốn đc nhiều tiền thì các bạn nên add friend nước ngoài. đừng nên add vn nhiều quá. mình có 100 friend 100 followers ngày thứ 2 chơi đc có 500 view mà đc 1$ nhé.
chuẩn luôn view nước ngoài vẫn có giá hơn nhiều :p

mấy giờ nó mới cộng $ nhẩy hôm qua tới giờ chưa thấy dc $ nào hết trơn
View có được tiền không nhỉ?
Đợi đi anh .. nó cập nhật ko cố định time ..:D

"Các bác muốn kiếm tiền thật nhanh thì tham gia GROUP nhé https://www.facebook.com/groups/tsugroup/
Các bạn thân mến, chắc các bạn đã biết đến TSU, nếu như các bạn post bài một cách độc lập thì like và share cũng lẻ tẻ và tiền tăng hầu như không bao nhiêu. Nhưng nếu các bạn tham gia Group và hoạt động như một hợp tác xã thì các bạn sẽ rất ngạc nhiên. Với rate là 1000Like=$1 thì giả sử Group có 51mem, mỗi ngày bạn chỉ cần post 20 bài. 50 mem còn lại sẽ like và share hết 10 post của bạn thì bạn đã kiếm được hơn $1 vì share nhiều $ hơn like nữa. Còn nhiệm vụ của bạn cũng là vào 50 trang của mem để like và share. Nếu các bạn không muốn share chúng ta có thể đẩy số post lên thành 20 post. Đó chỉ mới là khoảng thu nhập từ Group, ngoài ra bạn còn có thu nhập từ comment, view và like từ danh sách bạn bè của bạn. Về cách hoạt động thì các bạn theo dõi từ Group nhé"
chủ view và share của nước ngoài sẽ tốt hơn hết anh à .. mình trao đổi như thế sẽ tạo ra luồng giao thông mất :p

hỏi mấy câu các bạn ơi:
add friend chỗ nào vậy, nó tính lượt like và xem à?
Bạn có thể vào bất cứ nick nào .. ấn vào friend hoặc follow của họ .. nó sẽ xuất hiện cái list .. cậu chỉ việc add và follow .. chú ý add friend chỉ tối đa 50 người .. sau khi họ đồng ý kết bạn với bạn thì bạn có thể kết bạn tiếp .. cứ đến 50 thì lại dừng :D
Cậu pm facebook mình nếu có gì không hiểu nhé !

cái này cũng thú vị thật :)) cắm đầu zô like like share share follow follow . lát hồi 1 đóng noti lại nhìn vui :)) mà hqa giờ chưa thấy lên $ nhỉ :confused:

cái này cũng thú vị thật :)) cắm đầu zô like like share share follow follow . lát hồi 1 đóng noti lại nhìn vui :)) mà hqa giờ chưa thấy lên $ nhỉ :confused:

mình cũng chưa thấy lên $

2 anh cứ từ rồi nó sẽ cộng mà .. Lúc mới chơi em củng phân như thế ,, nên mới có mấy số 0,0 đó :D:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week