[trymse]Tuyển ref bulletbux, refback lớn hơn 100% bonus theo kiểu củ chuối.

PP: [email protected]
mình nghĩ 0.5 đấy bn cho các ref sẽ có ích hơn là cho những người ko giúp gì đc bạn (như mình :)) ) đấy
sao lại không giúp được gì ? :m202: bạn up hộ mình và post proof đã giúp mình rất nhiều :m009:
còn 2 slot :m009:

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

chìm nhanh quá :m202: lên nào hey yyyyooooooo :m030:

cuong nguyen sent you a payment of $0.10 USD.
----------------------------------------------------------------------
Note from cuong nguyen:xin chúc mừng! nhận được bonus post proof hộ mình, bạn đang giúp mình đấy :D http://mmo4vn.com/ showthread.php?26101- trymse-Tuyen-ref- bulletbux-refback-lon- hon-100-bonus-theo- kieu-cu-chuoi- thanks
đã nhận bn, tks, hy vọng mình sẽ giúp đc bạn nhìu điều nữa

Vì đây là lần đầu bạn tuyển ref nên mình sẽ dành thời gian giúp bạn, mình ko chắc rằng kó thể click đều tất kả kác ngày nhưng sẽ kố gắng nhất kó thể
ID: clickdicung
PP: [email protected]
huy động lực lượng cho bạn nữa :))
http://mmo4vn.com/showthread.php?24...-khi-reg-va-click-du-ads-rb-1-tuan-lan/page32
thanks bạn :D
vẫn còn slot bonus, sao chưa thấy ai vào nhận :m014:

Kó lẽ vì site này chưa kó proof, với lại b ko bn sau scam nên nếu site scam thì ref sẽ ko nhận đc đồng nào

Last edited by a moderator:
Kó lẽ vì site này chưa kó proof, với lại b ko bn sau scam nên nếu site scam thì ref sẽ ko nhận đc đồng nào
cảm ơn đã góp ý, bởi vì mình chia proof ra đồng đều nên mình không được hưởng hơn ref cái gì nên nếu scam cả mình và ref sẽ chia đều quả cam =.= . Nếu scam tất cả ref sẽ chẳng có gì nhưng nếu nó không scam thì sẽ được 1 lượng refback lớn (1 click ref sẽ không chỉ được hưởng con số 0.0025$(100%) bởi vì 1 click của mình là 0.01$ và 0.0075$ trong số ấy sẽ được chia cho ref. số $ bonus scam(cao nhất 0.1$) liệu có bằng sự uy tín của admin infinitybux không nhỉ ? ):m009: Mình vẫn có thể bonus scam bằng cách trích 1 phần nhỏ trong khoảng refback của mỗi người sau mỗi proof(Vì lúc này lợi ích của mình = ref nên trích từ mình ==> mình sẽ bị thiệt hại nên không thể chơi lâu dài được :m202: ), khi scam thì sẽ bonus bằng khoảng tiền ấy. Nhưng như vậy thì có khác gì lấy tiền của các bạn giữ 1 thời gian rồi trả các bạn không =.=. Vì thế có thể xem số $ refback đã bao gồm cả bonus đăng kí và scam ,..... còn được lợi ở cái phần chống cheat bonus nữa (site này mất fee để del ref)=.=
nếu mọi người không hưởng ứng thì sắp tới mình sẽ thêm mục refback đúng 100% nhưng sẽ có bonus reg và scam, mình sẽ hứng chịu 1 ít nguy hiểm ăn cam nhưng lại được 1 khoảng $ lớn từ giá trị click của mình do không phải chia nhỏ,rất đáng để suy nghĩ :m021:
rất mong những ý kiến đóng góp từ các bạn.
Tui nè
PP : [email protected]
nếu có bn sẽ post proof
hix! bạn không đọc qua rules bonus của mình hả ? tới giờ không biết có ai đọc nó chưa =.= mặc dù bạn đã phạm rules chống clone nick của mình, nhưng trong 3 người đã nhận bonus không thấy bạn giống ai ==> gửi luôn cho bạn ;)
ui vậy là hết đc bonus rùi hả :(
vẫn còn slot bonus mà bạn , xem qua cái rules event hộ mềnh :((

BN spam.JPG
Cám ơn đã gửi BN

Attachments

65.8 KB · Views: 19
up nào :m009:

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

lên nào hey yo :m030:

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

chìm rồi ==> cho nó lên, vẫn còn slot bonus sao không ai vào nhận nhẩy :m014:

up ngày Quốc Khánh :m021:

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 07:31 AM ----------

up nào !!!! heeeeeeeyyyyyyyyyy yyyyyyyyooooooo :m030:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,956
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week