truy tim scamner và phần thưởng trị giá 1 tr đồng....

lí do muôn thủa
mong có tin anh scam nào vô tù để mấy chú khác biết đường bỏ nghề đi =.=

Đây là đứa em mình quen rất lâu vẫn làm ăn thường xuyên mọi giao dịch vẫn OK, không hiểu sao lại có sự việc này : Số tài khoản trên là không phải của nó=>Sẽ bảo nó giải quyết

Đây là đứa em mình quen rất lâu vẫn làm ăn thường xuyên mọi giao dịch vẫn OK, không hiểu sao lại có sự việc này : Số tài khoản trên là không phải của nó=>Sẽ bảo nó giải quyết
Người quen của bác Dũng à! Em không có thiện cảm gì cả? Nghe giọng thì khá chững chạc, người lớn...vậy mà...

Tớ hỏi thật nhé, đừng buồn: lỡ nó lấy tài khoản ngân hàng VCB của người # và nói bạn send tiền vào đó thì sao, óa hớ ra là bạn tìm nhầm người rồi nói "Thà tao giết nhầm người hơn là bỏ sót" à !! @@ :-?

tường chat với nick này, nói chung sạo vl còn tự nhận sn 62 mới kinh, còn nói gì mà rb 100% mình chơi chỉ cho vui thôi không quan tâm tới tiền không tuyển ref, vậy mà lúc sau hỏi bạn đang ref cho ai vậy còn hỏi nhiều lần mới kinh.... nói chung rất 3 chấm.

thằng này xạo vãi, nó kêu nó trí nhớ tốt, mà ko lẽ chát với ng khác ko nhận ra sao. 1 sự bất tín ngàn sự bất tin. Ai mà tin cho được.

Last edited by a moderator:
:binhsua163:mấy cái vụ này báo CA lừa đảo tài sản là điều tra đc mà bạn 4tr là múp rồi :binhsua163: pp ap thì công an ko sử lý đc chứ ngân hàng vn thì gặp mấy thằng này cứ lên nói là bị hack yahoo rồi lừa chuyển tiền vào tài khoản có thông tin chủ nhận tiền thì thằng này ko ói ra cũng ko yên đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week