Help Trust Score point(s) của PM

MeeO

Verified
Reactions
164
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
như tiêu đề các pro bơi vào đây cho em hỏi ngu tí
điểm tin tưởng của acc Pm bao nhiêu là cao???
bao nhiêu là thấp ???
và nó ảnh hưởng gì nhiều tới site ??? :)

như tiêu đề các pro bơi vào đây cho em hỏi ngu tí
điểm tin tưởng của acc Pm bao nhiêu là cao???
bao nhiêu là thấp ???
và nó ảnh hưởng gì nhiều tới site ??? :)
Cái này phải post sang box PM chứ nhỉ...

Mình cũng chỉ biết thấp nhất là 0, cao nhất mình từng thấy là 227. cái này mình nghĩ càng cao càng chứng tỏ càng giao dịch nhiều. mà giao dịch nhiều thì chưa chắc đã tin tưởng được.
Mật ngọt bao giờ cũng chết ruồi. Nhưng có khi lại ko có con ruồi nào. Một mình PM ko thể đánh giá chính xác được. còn các cổng khác nữa.

Point của PM nó đánh giá vào số lần giao dịch cả đi và đến.
Point càng cao thì độ Trust càng lớn. Như PM của mình Point 10.5 lượng giao dịch mình tổng khoảng 50-70 lần.
Theo mình nhìn nhận thì là thế còn lại thì.....@@.

các pro cho em hỏi
cái nick em verified phải làm như thế nào???
thấy hướng dẫn chỉ mỗi 3 cái còn cái đầu tiên 3 ô đó???

các pro cho em hỏi
cái nick em verified phải làm như thế nào???
thấy hướng dẫn chỉ mỗi 3 cái còn cái đầu tiên 3 ô đó???
Đổi sang tiếng Anh đi bạn..để tiếng Pháp khó đọc quá...Bạn verify cmt và địa chỉ rồi đúng không..nếu vậy giờ còn cái phone thôi..bạn nhập số điện thoại vào profile chưa?

Của MTV gần 800 trust point rùi.Có lẽ phải trong acc luôn luôn có vài trăm $k mới lên nổi trust lớn như vậy. Còn HYIP site mới mà trust point cao chứng tỏ acc PM đã được sử dụng qua nhìu site, thường mấy site hourly mới đi sài lại acc PM thui. :D

Đổi sang tiếng Anh đi bạn..để tiếng Pháp khó đọc quá...Bạn verify cmt và địa chỉ rồi đúng không..nếu vậy giờ còn cái phone thôi..bạn nhập số điện thoại vào profile chưa?
chưa ạ?
3 ô đó là verifi công ty mà em thì có công nào đâu?
em chưa xong 2 cái kia nhưng em muốn hỏi pro là nếu xong 3 cái như pro nghĩ thì theo pro nick em có đc giảm phí xuống 0,5% không ạ?

chưa ạ?
3 ô đó là verifi công ty mà em thì có công nào đâu?
em chưa xong 2 cái kia nhưng em muốn hỏi pro là nếu xong 3 cái như pro nghĩ thì theo pro nick em có đc giảm phí xuống 0,5% không ạ?
Chuẩn đấy bạn..xong 3 cái đó là xong: đầu tiên là verify tên trước(dùng passport, chứng minh thư,..); tiếp theo là địa chỉ(sao kê ngân hàng, hoá đơn điện nước có địa chỉ như trong profile)...sau khi được xác minh hai cái trên thì bước ttứ 3 là verify số phone(nó sẽ gọi cho bạn và đọc code cho bạn bằng tiếng anh, nhập vào là xong)>>>>giảm phí xuống 0.5%.:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,471
172,563
Latest member
kubetengineer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back