[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
đã reg site neobux
id vs pp như chữ kí:D
Đã bonus bạn. bạn click đều nhé, mình thấy có vài site bạn chưa click đều lắm :binhsua168:

Rb site bemabux 100 click
ID: kunshiqua
pp: [email protected]
:binhsua113:
Đã reback bạn. Chúc bạn click thật vui khi giải trí

P/s: Mình sẽ làm blog và 1 số trang sẽ nó cấm không cho tuyển ref nên để lên. Site bemabux thay đổi rule ads và tăng ads nên mình sẽ tăng số ads reback từ 100 -> 200
Thân! :binhsua172:

thx đã nhận, đang nghi ngờ trang buxww sắp đổi rules nữa rồi! ủa mà có thấy tăng ads đâu vẫn có khoảng 18-20 ads thôi

thx đã nhận, đang nghi ngờ trang buxww sắp đổi rules nữa rồi! ủa mà có thấy tăng ads đâu vẫn có khoảng 18-20 ads thôi
Hy vọng để mình rút rồi đổi sau :"> sắp đủ max payout rùi...

Quản lý Ref 1 đống site này chắc vất vả lắm hã bạn, úp!
Cho vào bookmark hết, mỗi ngày bỏ 1h ra click là hết sạch :D có site mới cứ bắn qua mình là ok, mình click tuốt :binhsua90: Hợp tác lâu dài nè

RB
ID: emi154
site buxwww
số click: 120 :D
PP: [email protected]
Đã reback em. :binhsua57: Vừa nhận proof site này, vui ghê

xin 1 cái ref clix-cent nữa. :(
cứ tưởng đã đủ xiền để upgrade, kết cục là ~~" mãi mãi đi sau nó
ID: emi154
PP: [email protected]
Đã bonus em. Không nhanh đc thì chậm, chậm rồi sẽ đến đích thôi em àh :) Cố lên

da reg và click ad 2 site buxify và buxp
mong sơm nhận dc BN của cậu
id: banlete
pp: chữ ký

marihuanabux đã 200 click:D id vs pp như chữ kí:D
sao 1 số trang như mnbux chủ thớt thông bao trước đay giờ k thay gì,bao site cam van thanh toán bn sao giờ k thay gì ạ:(

marihuanabux đã 200 click:D id vs pp như chữ kí:D
sao 1 số trang như mnbux chủ thớt thông bao trước đay giờ k thay gì,bao site cam van thanh toán bn sao giờ k thay gì ạ:(

Đã bonus bạn + bonus trước đây báo là site mnbux scam :binhsua157: Site mnbux có từ tháng trước, đến h nó vẫn chi trả nhưng để xem sao :D mình sắp đủ min pay là 2$, nếu rút đc thì tiếp tục để vào site HOT
Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,883
172,969
Latest member
huyhocdoi

Most viewed of week