[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
RB mình đủ 100 clicks trang rolexbux
ID : skspawn286
PayPal : [email protected]
Đã reback bạn. Chúc bạn một ngày ấm áp nhé :binhsua41:

rb 2 site íncentrial và clicksia 100c
id hellboy211
pp [email protected]
Đã reback 2 site bạn. Click và kiếm thật nhiều tiền với auto buxhost và incentria, clicksia nha bạn :binhsua43:

P/s: Update thêm site HOT, TEST anh em chiến nhé:binhsua57:

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

đã ref và click 4 sites: clix-cent, faithfulbux, bemabux, yimbux
ID: kimhoang1692
PP: [email protected]
YH: kimhoang.1692

site: buxww:
ID: kimhoang1611

Bạn refback cho mình luôn site rolexbux (200clicks), neobux (100clicks) nha
ID: kimhoang1692
Đã reback + bonus bạn. Ngày vui vẻ nhé bạn

---------- Post added at 03:04 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Đã update thêm 2 site VIP và kèm auto trong đó. Auto bux host đã chỉnh sửa lại dễ hiểu, anh em cứ tự nhiên chơi nhé :m081:

---------- Post added at 04:31 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Trang 1 giờ hoành tráng thêm... anh em vào chiến nhé.

Đã nhận đc bn+rb, cám ơn bạn nhiều nha ^^
Kg có gì, rất vui hợp tác với bạn ^_^ mình làm ăn lâu dài nên bạn cứ tham gia thoải mái nhé... Đa phần đã có auto hổ trợ rồi

site ref: Getbuxtoday, Marihuanabux, Rolexbux, Clix-cent, Faithbuxful, Bemabux, Buxww
id: HoangHa92
pp: [email protected]
Đã bonus bạn, rất vui bạn tham gia cùng với mình, còn các site HOT và VIP bạn chưa tham gia, hãy tham gia kiếm thêm tiền nhé :binhsua90:

Bạn ơi, click hết ads mình mới bonus bạn được.:binhsua115:

Vừa nhận được proof lần 2 của Rolexbux

Chúc các bạn một ngày vui vẻ và kiếm thật nhiều tiền với các site của mình nhé :binhsua25:

cần bonus và RB các site:
incentria
clicksia
marihuanabux
rolexbux
buxland
mong nhận duoc proofcsom ^^!!
Bạn để lại id và paypal mình bonus nhé. Còn khi bạn đủ điều kiện 100ads hoặc 200ads thì mình mới reback đc :binhsua141:

Vừa nhận được proof lần 2 của Rolexbux

Chúc các bạn một ngày vui vẻ và kiếm thật nhiều tiền với các site của mình nhé :binhsua25:
vậy bây giờ có rb lại thành 0.1/100c nữa k? Lần trước mình đề nghị rb 100c rolex mà bạn chẳng bảo gì, mình nghĩ là bạn bận nên định hôm sau nhắc lại nhưng đến hôm sau thì bạn đã giảm xuống 0.05/100c roài ->chán chả buồn nhận rb nữa dù bây giờ đã click thêm đc 300c nữa

vậy bây giờ có rb lại thành 0.1/100c nữa k? Lần trước mình đề nghị rb 100c rolex mà bạn chẳng bảo gì, mình nghĩ là bạn bận nên định hôm sau nhắc lại nhưng đến hôm sau thì bạn đã giảm xuống 0.05/100c roài ->chán chả buồn nhận rb nữa dù bây giờ đã click thêm đc 300c nữa
Hôm đó 0.1$ thì bạn vẫn được 0.1$, mình làm ăn lâu dài, vì site đang có dấu hiệu scam, pay thì lâu mà chi trả khó khăn nên mình sửa lại rules để giảm thiệt hại nhưng vẫn có lợi cho anh em. Đầu tư 10$ rồi, giờ reback + bonus site dấu hiệu scam, liệu bạn sẽ làm gì tiếp tục khi đang chưa lấy lại vốn...
Bạn để lại id pp mình reback như cũ cho bạn nhé.

ID:leemynhyo
PP:[email protected]
nếu send được qua AP thì càng tốt nha
AP:[email protected]
Đã reback 0.3 qua PP , AP mình cũng đang cần 3$ :D

Đã bonus bạn. Hợp tác dài lâu và uy tín hàng đầu.
Chúc các bạn một buổi trưa an lành nhé :binhsua90:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week