[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
Đã reg...tks
ID: thulyngan09
Site: getbuxtoday
PP: [email protected]
Số click rf: 50
Đã bonus, chúc bạn kiếm thật nhiều tiền nhé

Đã bonus, ngày chủ nhật vui vẻ hén

đã ref ForeverBux
id : lounhatnam
pp : [email protected]
Đã bonus bạn

scam nhiều quá :binhsua162:

báo danh site getbuxtoday
ID : porker777
Paypal bạn là gì vậy :binhsua141:

site : incentria.com 116 click và clicksia.com 112 click
id: youngseo113
pp: [email protected]
Site này reback 0.01 /100ads bạn nhé, 2 site là 0.02$ :) chúc bạn một ngày may mắn

site: rolexbux, buxclever, foreverbux, powerfulbux
id: kimhoang1692
pp: [email protected]
Đã bonus, chúc bạn vui vẻ nhế

P/s: Đã cập nhật lại các site VIP, HOT, Test các bạn tham khảo và kiếm thật nhiều tiền nhé

incentria
clickasia
getbuxtoday
marihuanabux
rolexbux

đã ref 5site này
kick hêt ad của ngày đội bn lần đầu
id hellboy211
pp [email protected]
Đã bonus bạn!

báo danh site marihuanabux và rolexbux
ID:leemynhyo
PP:[email protected]
Đã bonus bạn. Chúc bạn có thật nhiều tiền nhé
RB giùm site này nhé http://www.incentria.com
Id tringuyen2885
PP : [email protected]
Đã re-back, hợp tác dài lâu :)

chưa bn lần đầu lun ta
Have a nice days :binhsua58:

đã nhận bn, tks bạn
à sao marihuanabux ngon vậy mà rb ít thía? :)
Site đó bản thân kg cần upgrate vẫn đc hưởng tiền, tiền hưởng của ref kg đáng kể, chỉ tạo điều kiện thêm tý ấy mà :binhsua58:

Site đó bản thân kg cần upgrate vẫn đc hưởng tiền, tiền hưởng của ref kg đáng kể, chỉ tạo điều kiện thêm tý ấy mà :binhsua58:
ukm, mình vừa reg thêm cho bạn site buxclever rùi
ID:clickdicung
admin ở buxclever đang bị khóa tk paypal vì bị 1 thằng cha nào đấy add funds = stolen paypal account
nên buxclever đang khuyến khích các mem exchange với tỷ lệ khá cao, bạn kóa định tham gia hem? :D

ukm, mình vừa reg thêm cho bạn site buxclever rùi
ID:clickdicung
admin ở buxclever đang bị khóa tk paypal vì bị 1 thằng cha nào đấy add funds = stolen paypal account
nên buxclever đang khuyến khích các mem exchange với tỷ lệ khá cao, bạn kóa định tham gia hem? :D
Mình đủ tiền thì rút thui :D kg đầu tư site đó đâu, làm thấy ghê quá :-s mình có mấy tk đó hết rồi, đa số toàn uy tín kg đó :D nhưng 1 số cấm ip VN tham gia

oppbux số bự quá :binhsua20:

cfbuxx
Hello, some bad news.
I have intercepted a user who joined, upgraded to ultimate and suddenly had 200+ referrals under his name, all clicked the max number of times. He had $44 in his account in 35 minutes. I have sent mail to buxhost, our provider, and suspended his account, and all of his referrals, he has been removed from the database along with his bots. I refunded his money so my AlertPay doesn't get terminated. You will now need to wait 45 days to cashout as a standard member, 30 as premium, 25 as elite and 5 as ultimate. Sorry for any inconvenience caused, I will change the settings next month. Also, this cheater was from Viet Nam, If I see any more Vietnamese cheaters, I may have to suspend Viet Nam from joining. We will see. Thanks for supporting cfbuxx!

admin.

:binhsua45:
thôi cứ báo danh lun :
oppbux
capbux
insbux

ID : porker777
PP : [email protected]

Last edited by a moderator:
rb dùm mình site rolexbux nha :D
ID:leemynhyo
Đã re-back bạn, chúc bạn kiếm thật nhiều tiền :binhsua31:

Site đăng ký: Rolexbux
ID: skspawn286
Nick yahoo: [email protected]
Đã bonus bạn ... Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền nhé.

P/s: Site Rolexbux muốn rút phải đầu tư vào 1$ thì rút đc 2$ hoặc upgrate lên premium (5$)
Chúc các bạn một ngày vui vẻ và đừng quên kiếm thật nhiều tiền trước khi ngũ nha :binhsua57:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back