[Truongminh87] Tuyển Refferal nhiều site Uy tín, Bonus và Refback trong ngày, cập nhật thường xuyên

Status
Not open for further replies.
bác cho em hỏi đầu tư trang blackberrybux thì vào mục nào, e tìm mãi k ra, và đầu tư tối thiểu là bao nhiêu vậy
Chỗ addfunds đó bạn, hoặc bạn upgrate member cũng gọi là đầu tư :) đầu tư bao nhiêu thì tuỳ bạn, vô phần upgrate xem phần % đc hưởng khi đầu tư nhé.
Khuyên bạn upgrate site getbuxtoday hoặc tpbux thì ngon hơn đó :)

Thanks, đã nhận dc tiền rồi :binhsua162:

ptc có dấu hiệu cam rồi ah :binhsua47:

Uhm, mình rút từ 17/07 đến giờ chưa thấy pay 1$ @.@

đã reg và click các site:
ptcbuxx.com
powerfullbux.com
foreverbux.com
generatebux.com
BN cho mình nha
id: youngseo113
pp: [email protected]
Đã bonus bạn :) Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền

neobux, ptcbuxx, quakebux, generatebux
ID: kimhoang1692
paypal: [email protected]

Sẵn cho mình hỏi site test tính rb thế nào vậy ah?
Đã bonus bạn, site test sẽ re-back 0.1$/ads nếu nhận đc proof từ nó, còn scam thì mình sẽ thông báo để các bạn ngưng click.
P/s: Đã bổ sung site HoT
Chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền nhé

Chủ thớt có thấy ID leemynhyo trong danh sách ref của powerfulbux không vậy? Để mình còn liệu mà click. Vì mình vào account summary mà chả thấy phần upline ở đâu cả.

Tuyển thêm anh em site getbuxtoday upgrate nào :binhsua169:

---------- Post added at 07:52 AM ---------- Previous post was at 07:50 AM ----------

Chủ thớt có thấy ID leemynhyo trong danh sách ref của powerfulbux không vậy? Để mình còn liệu mà click. Vì mình vào account summary mà chả thấy phần upline ở đâu cả.
sao kỳ vậy nhĩ, powerful mình kg vào đc từ mấy hôm nay rồi...

Vậy add funds từ account balance vào purchase balance hay từ tk PP, AP vào purchase balance thì mới rút xiền ra được hả bạn?

Vậy add funds từ account balance vào purchase balance hay từ tk PP, AP vào purchase balance thì mới rút xiền ra được hả bạn?

Add từ tk PP hoặc AP vào purchase balance thì mới tính là đầu tư hoặc là nâng cấp member (upgrate) cũng gọi là đầu tư đó bạn :binhsua11:

mình đăng kí incentria mà sao bạn này bn getbuxtoday
Hihi, mình nhầm ý mà, vì lưu trong firefox nên nó hay lưu lại các đoạn test, nhưng cũng cùng giá trị
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ nhé

Lau lam khong vao topic cung nhu khong kick cho anh gio` zo lai thay toan scam the nay nan? wa' . Thoi up giup anh ah` :binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom