• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

trungtrantn vào giải thích dùm !

Có giao 20 PZ cho bạn trungtrantn
7/30/2012 Transfer Sent To [email protected] Completed $20.00 USD

http://mmo4me.com/showthread.php?69912-acc-zeek-148-vip-up-ngay-18-ai-mua-pm

giờ bảo bị hack nick, mời vào giải quyết :((, chữ kí trungtrantn cũng edit luôn

mình cũng suýt bị scam nè. may là ko mua :m196: anh ấy đang tuyển ref mà sao bán acc làm j :m020: acc trungtrantn bị ban rồi nên ko hiện chữ ký nữa. yahoo của anh ấy ko có chữ "l" nhé :m020:

Mình đây. Hồi tối mình đi chơi Biza với ông anh về. Vào diễn đàn thì nhận được inbox của Trần Âu và mình nhận ra ngay là đang có người vào nick mình và đi scam. ngay lập tức mình có report lên diễn đàn nhưng hình như là quá muộn. Lúc chat ở Chatbox nó còn chat cùng lúc với tớ. Rất xin lỗi khi bạn bị nick của mình lừa :( Hi vọng các bạn khi giao dịch nên sử dụng dịch vụ trung gian là tốt nhất :( chân thành xin lỗi bạn.
Yahoo của mình là : Ske.leoric. Hoàn toàn không có chữ l.

trước khi giao dịch không chịu nhìn kĩ yahoo
mọi người đều nhin đc mà bạn không nhìn đc ak
bao nhiêu vụ rồi mà ko rút ra kinh nghiệm :|

Có thể là thằng hack nó đổi cả chữ kí của ĐT đó SP . cái này cũng kô trách được.

mà kỉu gì mà bi hack vậy Trung :|, yahoo có bi hack ko ? cẩn thận mấy acc zeek, pz

Thì người ta là newbie . Trước đó chưa biết ĐT hoặc là chưa giao dịch lần nào. kô có add yahoo thì thành ra vây. Nhưng kể cũng hài hước thật. Mình đang tuyển ref + support rất tốt mà lại đi bán acc ...

mà kỉu gì mà bi hack vậy Trung :|, yahoo có bi hack ko ? cẩn thận mấy acc zeek, pz

tớ có check lại rồi. Hiện tại không vấn đề gì. trừ LR chưa log chưa check được thôi. có thể thằng hacker nó scan acc diễn đàn...

Thì người ta là newbie . Trước đó chưa biết ĐT hoặc là chưa giao dịch lần nào. kô có add yahoo thì thành ra vây. Nhưng kể cũng hài hước thật. Mình đang tuyển ref + support rất tốt mà lại đi bán acc ...

:binhsua27: newbai cũng phải tìm hiểu kĩ trước khi giao dịch chứ
lợi ích của mình thôi mà :binhsua39: giờ scam nhiều thiếu cảnh giác 1 chút là mất tiền ngay

:binhsua27: newbai cũng phải tìm hiểu kĩ trước khi giao dịch chứ
lợi ích của mình thôi mà :binhsua39: giờ scam nhiều thiếu cảnh giác 1 chút là mất tiền ngay

Nói chung là khổ :-< Chán quá .. Ngày hôm nay toàn gặp cái gì không đâu :binhsua38:

đã đen lại còn lắm lông :m020:

trước khi giao dịch không chịu nhìn kĩ yahoo
mọi người đều nhin đc mà bạn không nhìn đc ak
bao nhiêu vụ rồi mà ko rút ra kinh nghiệm :|

nói như cậu thì giờ acc cậu bị hack rồi edit chữ kí, info lung tung, gd xong bảo là người mua ko nhìn kĩ yahoo,nhìn kĩ cái gì, ở đâu trên cái nick ấy

Mình đây. Hồi tối mình đi chơi Biza với ông anh về. Vào diễn đàn thì nhận được inbox của Trần Âu và mình nhận ra ngay là đang có người vào nick mình và đi scam. ngay lập tức mình có report lên diễn đàn nhưng hình như là quá muộn. Lúc chat ở Chatbox nó còn chat cùng lúc với tớ. Rất xin lỗi khi bạn bị nick của mình lừa :( Hi vọng các bạn khi giao dịch nên sử dụng dịch vụ trung gian là tốt nhất :( chân thành xin lỗi bạn.
Yahoo của mình là : Ske.leoric. Hoàn toàn không có chữ l.

còn ông này chỉ vô nói và ko chịu trách nhiệm bồi thường gì cả, nói 1 câu hack là xong, riết rồi scam với hack thật giả lẫn lộn, éo tin được ai nữa

Mình hiểu tâm trạng của bạn bây giờ. Nhưng hiện tại.
Thứ 1 :mình xin lỗi nhé. Mình đã thông báo ngay trên diễn đàn và sớm nhất khi phát hiện acc mình bị hack. bạn không chịu coi thì bạn chịu thiệt.
Thứ 2 :Mình không scam tiền của bạn và không chịu trách nhiệm với vấn đề giao dịch mà không sử dụng dịch vụ trung gian. 4rum có dịch vụ này đấy.
Thứ 3 : Mình xin lỗi bạn là vì cái thằng chó hacker kia nó dùng nick mình để đi lừa đảo. bản thân mình cũng rất khó chịu. Hi vọng đây là 1 bài học cho bạn.

no comment, h nên tâm niệm 1 điều là nên dùng dịch vụ trung gian, bác collevay hình như dưới 50$ free hay sao ah :binhsua33:

nói như cậu thì giờ acc cậu bị hack rồi edit chữ kí, info lung tung, gd xong bảo là người mua ko nhìn kĩ yahoo,nhìn kĩ cái gì, ở đâu trên cái nick ấy

còn ông này chỉ vô nói và ko chịu trách nhiệm bồi thường gì cả, nói 1 câu hack là xong, riết rồi scam với hack thật giả lẫn lộn, éo tin được ai nữa
vậy cậu giao dịch với một người mà cậu không biết là ai mà cậu cũng send $ trước ak?
Nếu mà cả nick diễn đàn+ yahoo đều bị hack còn có trách nhiệm bồi thường.
Lỗi cũng là do cả 2 phía thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,050
171,092
Latest member
wcralabama

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom