Trung_Peter - Ancient - Con đường MMO

Đã like và cộng tín dụng.:D
Biết bạn đã lâu từ hồi còn gõ Capt, nhưng lúc đó tính mình tào lao nên ít khi talk chuyện. Giờ thì nói thế nào nhỉ, hi vọng mình bước đc trên con đường bạn đã đi trong lĩnh vực mmo.
Mà lên dc group nhớ đàn cho a e nghe 1 bản nhé, lâu lắm rồi.

Chúc sếp thành công ....

chúc anh thành công :D

Chúc anh thành công ;);)

Chúc sếp may mắn :)

đã like và ủng hộ bác lên Ancient vì nghị lực của bác

Chúc anh luôn thành công

Chúc boss thành công, share nhiều kiến thức cho tụi mình :)

Chúc anh thành công, rất quý những kinh nghiệm mà anh đã chia sẻ trên Forum. Nó đã giúp em rất nhiều cho đến tận bây giờ.

chúc boss thành công và chia sẻ nhiều kinh nghiệm cho anh em :D:D:D

chúc sếp may mắn nhé :D

Chúc bạn thành công hơn nữa trong sự nghiệp và hướng dẫn chúng tôi những người mãi vẫn mới để trở thành người có kinh nghiệm trong MMO.

Quá cô đơn luôn mới đó đã 4 năm rồi .. Chúc sếp thành công hơn nữa !!

Hành trình tự học hỏi, cô đơn 10 năm, một chặn đường, ko phải ai cũng làm đc, chúc mừng anh nhé

Chúc anh thành công hơn nữa :p:p

10 năm chinh chiến mmo, giờ chắc thành sói mmo rồi kkkk

lên nào a zai.:D

Chúc cho bạn đạt được điều mình mong muốn.

like mạnh

Chúc anh thành công

Vote cho anh hí hí :)

Chúc bạn luôn thành công trên con đường MMO nhé ;)

Đã like và cộng tín dụng.:D
Biết bạn đã lâu từ hồi còn gõ Capt, nhưng lúc đó tính mình tào lao nên ít khi talk chuyện. Giờ thì nói thế nào nhỉ, hi vọng mình bước đc trên con đường bạn đã đi trong lĩnh vực mmo.
Mà lên dc group nhớ đàn cho a e nghe 1 bản nhé, lâu lắm rồi.

chúc anh thành công trong công việc :D

Cảm ơn anh em rất nhiều :D !

Chúc sớm lên group mới.

Hay lắm pro. ai cũng có quãng thời gian vất vả rồi mới ăn được trái ngọt, e cũng hi vọng tương lai rạng ngời như bác :D

ko còn nhớ rõ lắm nhưng trước thời của trung. thì 4rum vui lắm. chỉ còn nhớ đc một số. như onlyC, mod quang nguyễn, và một member hotgirl cũng khá nổi tiếng chém gió trên mmo, xuốt ngày BAN nhau trên chatbox. sau này vote mấy danh hiệu hotboy, hotgirl gì gì đó và trung nhà ta vận động lên đc hotboy đúng ko....

Chúc Patê thành cônh nhé
Cảm ơn men

Chúc sớm lên group mới.

Hay lắm pro. ai cũng có quãng thời gian vất vả rồi mới ăn được trái ngọt, e cũng hi vọng tương lai rạng ngời như bác :D

tâm sự của những người cùng chí hướng

Chúc a thành công
Cảm ơn em !

Chúc anh thành công ^^ :popo_sweet_kiss::popo_sweet_kiss:
Cảm ơn em !

ko còn nhớ rõ lắm nhưng trước thời của trung. thì 4rum vui lắm. chỉ còn nhớ đc một số. như onlyC, mod quang nguyễn, và một member hotgirl cũng khá nổi tiếng chém gió trên mmo, xuốt ngày BAN nhau trên chatbox. sau này vote mấy danh hiệu hotboy, hotgirl gì gì đó và trung nhà ta vận động lên đc hotboy đúng ko....
Hi cảm ơn bạn , hồi đó thật là vui :D

Thời đó hình như có nhận cậu làm Ref captcha thì phải... Giờ thì Captcha hết thời :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,505
Latest member
dustinA

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom