Waiting for Answer Trung gian w3offers ủng hộ scammer lộng hành

Status
Not open for further replies.

iwtbage

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Mình có giao dịch với bác có Y!M giahuy12000 mua account RG PPS.

Nhờ trung gian @w3offers làm trung gian.

Khi mình nhận được account xong mình search info vcb của người bán yahoo giahuy12000 thì ra topic report scam của @FStrick

http://mmo4me.com/threads/30-acc-rg-yahoo-sell4rum-nck-mmo4me-sellrg1102.160630/

Mình bảo trung gian hold tiền để xử lý thì trung gian bảo:

Xin thưa với 2 bạn đang GD mua/ban! Mình làm TG cho 2 bạn GD mua bán và mình chỉ chịu trách nhiệm trong phạm vi GD của 2 bạn. Ở đây 2 bạn đã GD thành công. Người bán đã cung cấp thông tin account, và người mua đã nhận đủ. Mình xin phép kết thúc GD ở đây. Nếu 1 trong 2 bạn cảm thấy GD này có vấn đề. Vui lòng report lên MMO4ME. Mình sẽ vào đối chất! Thân,

Và đã send tiền cho scammer đó.

Trung gian send tiền cho scammer

Info scammer đưa mình:

Mình bảo là chưa nhận được acc để trung gian giữ tiền giải quyết thì:

Khi bên kia nhận tiền từ trung gian thì qua chửi tui ri đây :D

Giờ tính sao ? :rolleyes:

Vâng thế thì làm Trung Gian làm cái m gì nữa

Định ăn quẩy 200k hả anh hùng. tốt quá =) Mài thì tốt lắm thằng cờ hó ạ. tất cả giao dịch của tao đều qua trung gian. còn vụ hôm trước thằng e cùng quán nét tao làm dính phốt tao chẳng liên quan gì cả.

Mà cho dù có liên quan ý. thì cũng chẳng liên quan gì tới giao dịch giữa tao và mài đâu. Đừng kiểu cả vú lấp miệng em. ngu đừng tỏ ra nguy hiểm.

Tao biết có bài viết về stk của tao. nhưng tao ko lừa tao ko sợ. vì chưa bao giờ giao dịch mà ko qua trung gian hết :D. chứ ko mài đòi giao dịch qua Z tao đã đồng ý rồi con cờ hó việc éo gì phải giao dịch bằng tài khoản ẠTM để mài túm đằng chuôi tao.:)).

Định hốc của tao 300k hả con chó =)). còn bày đặt văn vẻ.

Last edited:
Mình có giao dịch với bác có Y!M giahuy12000 mua account RG PPS.

Nhờ trung gian @w3offers làm trung gian.

Khi mình nhận được account xong
Quan trọng là cái phần này đã ok chưa?

Mài thì tốt lắm thằng cờ hó ạ. tất cả giao dịch của tao đều qua trung gian. còn vụ hôm trước thằng e cùng quán nét tao làm dính phốt tao chẳng liên quan gì cả.

Mà cho dù có liên quan ý. thì cũng chẳng liên quan gì tới giao dịch giữa tao và mài đâu. Đừng kiểu cả vú lấp miệng em. ngu đừng tỏ ra nguy hiểm.

Tao biết có bài viết về stk của tao. nhưng tao ko lừa tao ko sợ. vì chưa bao giờ giao dịch mà ko qua trung gian hết :D. chứ ko mài đòi giao dịch qua Z tao đã đồng ý rồi con cờ hó việc éo gì phải giao dịch bằng tài khoản ẠTM để mài túm đằng chuôi tao.:)).

Định hốc của tao 300k hả con chó =)). còn bày đặt văn vẻ.

Vậy là ông còn hên vì cấu kết với trung gian đó, chứ không thì số tiền của ông cũng không đủ để đưa lại cho @FStrick đâu

Phần đó thì đã ok cmnr =)). cần post prof lên ko thằng ngu

Vậy là ông còn hên vì cấu kết với trung gian đó, chứ không thì số tiền của ông cũng không đủ để đưa lại cho @FStrick đâu​

Vâng tao hên vậy mài đi đọc lại cái rules của trung gian đi nhé. đừng tỏ vẻ ta đây là anh hùng. tao mà không quách tĩnh thì cũng đi teo 300k với mài rồi =)). có biết ko nên bán acc cho loại cờ hó như mài.

nếu cậu cung cấp dc prof chưa nhận dc acc thì trung gian sai , còn nhận dc acc rồi thì hết trách nhiệm của trung gian chứ , ăn có mấy đồng gd mà cũng khổ nhỷ.

cái này thì trung gian làm đúng bổn phận của trung gian rồi -_-

Không biết nhưng nếu tôi làm trung gian tui cũng hành động như vậy....

Nhiệm vụ của trung gian là đảm bảo giao dịch thành công, còn bắt cướp chỉ là sở thích....

Ai ép trung gian phải bắt cướp nào? Biết đâu nó cướp của bạn nhưng lại làm ăn sòng phẳng với người khác?

Chút ý kiến cá nhân....

Lấy rồi và phát hiện ra nó là scammer, bảo chưa lấy được để trung gian hold tiền, vậy mà trung gian không chịu ? :D

:( lạy thánh , trung gian đâu cần biết là nó có scam hay ko , quan trọng vẫn là gd giữa 2 bên thôi.

trung gian làm nhiệm vụ của trung gian ko thể lấy lý do thằng kia là scammer mà scam lại thằng kia thế thì chẳng khác thì scam của scam

Lấy rồi và phát hiện ra nó là scammer, bảo chưa lấy được để trung gian hold tiền, vậy mà trung gian không chịu ? :D
Thui đi cha nội, lo mà đổi hết info acc đã mua chứ còn thời gian để report nữa áh, trung gian đã làm xong phần trách nhiệm rồi mà.........:p:p:p

Nếu anh em đã ủng hộ cách làm của trung gian thì thôi vậy, mình cũng chả mất gì :D

Anh em khi giao dịch gặp STK này thì tránh nhé

Tài khoản VCB 0781000401736 Ngô Sĩ Hoàng Long Ngo Si Hoang Long

Cái câu này nói mới biết là ngu nè. mod or ai band thằng này vị tội report vớ vẩn cái.

Nếu anh em đã ủng hộ cách làm của trung gian thì thôi vậy, mình cũng chả mất gì :D

Không phải họ ủng hộ mà cái đó là đúng. chỉ có thằng óc ngắn như mài mới định nhố nhăng thế thôi.

P/s: ae chú ý cái vụ mà nó nghĩ mình là người tốt kêu tôi hủy giao dịch để nó send 200k bớt được 100k nữa nhé. khốn nạn lắm

a-jpg.28079

Cậu ấy trung gian cho 2 bác thì tại thời điểm đó chỉ giải quyết cho 2 bác thôi chứ. Cậu nhận được acc, bên kia nhận dc $. Done!

topic này vẫn chưa close ah, cậu trung gian có lỗi j đâu. Vì diệt scammer thì cũng ko thể trở thành scammer đc :)

nhiệm vụ của trung gian là PHỤ TRÁCH GIAO DỊCH MÌNH ĐANG LÀM TRUNG GIAN DIỄN RA TRÔI CHẢY ĐẾN HOÀN TẤT chứ không phải ĐIỀU TRA SCAM
Bạn nhận dc hàng, thì người ta nhận tiền. Còn trung gian cho ai, người đó ra sao éo cần quan tâm.
Trường hợp đó trung gian làm như vậy ko sai, việc của bạn là ko check kỹ infor trước khi giao dịch.

Nhân tiện nói luôn, những người trung gian, trong giao dịch mà hold tiền vì nghi ngờ scam ở 1 topic khác hay gì gì đó ko liên quan đến giao dịch đã là sai nguyên tắc rồi (ko nói đến vấn đề về tình chỉ về lý thôi)

Topic vớ vẫn. o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week